ดู: 2913|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ตัวเล็กแต่อกไม่เล็กนะคะ บอกลาคัพA ที่เลอลักษณ์ กับคุณหมอกิตติศักดิ์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ฮัลโหลทุกคน แนะนำตัวก่อนเลยละกันนะจ่ะ ชื่อปุ๋ยคร่ะ
ปุ๋ยก็จะมาแชร์เรื่องราวการเสริมหน้าอกของตัวเองเพื่อเป็นประโยชน์แก่ทุกคนที่สนใจหรือคิดจะทำนะคะ คือเมื่อประมาณเดือนที่แล้วค่ะ ปุ๋ยมีโอกาสเข้าไปทำหน้าอกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์มาค่ะกับคุณหมอกิตติศักดิ์ จริงๆหลายคนถามมาเยอะมากว่าทำไมเลือกที่นี้ ซึ่งตอนแรกปุ๋ยก็มีอยู่ในใจหลายที่เหมือนกัน ประมาณ 3-4 ที่หลักๆ ที่ทุกคนก็คงรู้ๆกันอยู่เนอะ แต่พอดีว่าปุ๋ยคิดว่าที่เลอลักษณ์คุ้มสุดค่ะ โดยภาพรวมทั้งเรื่องการบริการและผลงานที่ออกมา จากรีวิวต่างๆ คุณหมอชำนาญมีประสบการณ์สูง ผ่านเคสมาเยอะและดูแลหลังผ่าตัดดีค่ะไม่เหมือนหลายๆที่ที่เป็นข่าวกันครึกโครม อีกอย่างคือมีที่พักให้ ปุ๋ยเลยลงเอ่ยกับที่นี้ค่ะ

ซิลิโคนที่ปุ๋ยทำเป็นแบบ sebbin คร่ะ ราคาจำไม่ได้แล้วค่ะ มันมีช่วงโปรอยู่ ถ้าเพื่อนคนไหนสนใจลองติดตามจากแฟนเพจของโรงพยาบาลเลอลักษณ์ ไม่ก็โทรไปถามพนักงานได้ค่ะที่เบอร์ 02888-2888 นะคะ เพราะเราก็ผ่านมาเดือนหนึ่งแล้ว ก็ลืมแล้วง่ะ ก่อนทำคุณหมอก็จะฉีดยาสลบให้เราค่ะ ก็หลับไปยาวๆ ยาวจริงจังค่ะ ไม่รู้สึกตัวเลย หลังทำออกมาคุณหมอจะพันผ้าเอาไว้ให้เพื่อให้หน้าอกชิดๆสวยๆ บอกเลยว่า ปุ๋ยฟื้นจริงๆคือตอนที่นอนพักที่ห้องพักแล้วค่ะ มีสายเดรน มียาแก้ปวดให้ตลอดเวลา ไม่เจ็บเลยแต่ว่าจะแน่นๆตรงที่มีผ้าพันนิดหน่อยเท่านั้นเอง จุดเด่นของที่นี้คงปฏิเสธไม่ได้เลยว่า มีการดูแลคนไข้ดีมากๆ มีพยาบาลอยู่ตลอดเวลาค่ะ ห้องพักเค้าก็สะดวกสบายฟิลเหมือนอยู่โรงแรมทางเหนือไปอีกกกก  

หลังจากผ่านไป 1 คืนที่โรงพยาบาลเก๋ๆ นะคะ ปุ๋ยก็กลับมาพักผ่อนที่บ้านต่อค่ะ และก็ค่อยไปถอดผ้าอีกครั้งหนึ่ง ทริกของเราคือนวดน้องนมบ่อยๆค่ะ จะทำให้หน้าอกนิ่มขึ้นได้และเป็นธรรมชาติ ตอนนี้ผ่านมา 1 เดือน พูดเลยว่านมเป็นธรรมชาติมากๆ อกชิดมากค่ะ เวลาใส่ชุดอะไรก็ตาม มั่นใจขึ้นหมด เพราะมีหน้าอกแล้วจ้า ไม่กลัวแล้วค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
ขอบคุณสำหรับรีวิวนะคะ

นิ่มเหมือนของจริงมั๊ยคะ
แผลสวยมั๊ยคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-1 16:45:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
WMm ตอบกลับเมื่อ 2016-10-31 13:24
สวยมากเลยค่ะ
ขอบคุณสำหรับรีวิวนะคะ

นมนิ่มมากเลยค่ะ แผลดีงามม๊ากกก พักฟื้นไม่นานค่ะ เชียร์ๆที่นี้น้า
แผลเป็นไงบ้างอะ
ขอบคุณนะคะ
รุปสุดท้ายแต่งตัวเก๋มาก มาบอกแค่นี้
หน้าอกเนียนมากค่ะ
มีแผลให้ดูไหม
ว้าวววว สวยมากเลยค่ะ
รูปที่ดำ เซกซี่มากเลย
ดูธรรมชาติมากเลยค่ะ สวยมากเลยค่ะ
สวยจัง สูงหนักเท่าไร ใส่กี่ccคะ
หน้าอกสวยใหญ่ขึ้นเยอะเลยอ่าาาาาา สวยคร้าาา อยากทำบ้างแล้ววว
ดูนิ่มสวยมากเลยจร้าาาาา
หน้าเหมือนทับทิม มัลลิกาเลย น่ารักจังค่ะ
สวยมากกกก เราก็ทำหน้าอกที่นี่เหมือนกันค่ะ
เราก็ทำที่นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้