ดู: 271|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกระดูกหู ที่วายบีคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่า มารีวิวเสริมจมุกนะค่ะ  เป็นการเสริมครั้งแรกนะค่ะ ไม่เคยเสริมาก่อน ไม่เคยฉีดด้วยค่ะ  ครั้งแรกเลยค่ากับการทำจมูก  เลือกทพแบบซิลิโคนเมนทิส และต่อปลายจมูกด้วยกระดูหลังหูค่ะ  ตอนแรกก็ศึกาข้อมูลไว้หลายที่มากค่ะ  แต่ละที่ราคาต่างๆ  กัน ราคาก็แงตามไปด้วย เพราะว่าเอากระดูกหูด้วยค่ะ

มาลงเอยที่ วายบีคลินิกค่ะ  เพราะเห้นโปรโมชั่นก่อนตอนแรก และก็เริ่มศึกษาดูผลงานของคลินิกค่ะ  ในเวปรีวิวนี้ยังำม่ค่อยมีเท่าไรนะค่ะ มีบ้างก็หมอทำแบบธรรมชาติมาก ๆ ตอนแรกก็ถอดใจแล้วค่ะ ว่าจะไม่ทำที่วายบีคลินิก เพราธรรมชาติเกิ๊น  ไปตามต่อที่เพจของคลินิกค่ะ  รูปรีวิวในเพจก็จะมีบ้างค่ะ ที่จมูกปลายพุ่งๆ สันโด่งๆ ก็เลยตัดสินใจเข้าไปคุยกับหมอที่คลินิกเลยค่ะดีกว่าค่ะ

เรานัดปรึกษาหมอบอย ไว้เมื่อวันที่ 15 สิงหาคม 2559 ค่ะ ตอนนี้มีราคาโปร 19,900 บาทค่ะ รวมค่าซิลิโคนและกระดูกหูค่ะ  หลังจากที่คุยกับหมอแล้ว หมอบอกว่าจมูกเราทำได้เยอะอยู่ค่ะ แต่หมอจะทำให้แค่ปลอดภัย ไม่ทะลุ ไม่มีปัญหาค่ะ และหลังจากที่ปรึกษาแล้วในวั้นนั้น ก็ตัดสินใจวางเงินเพื่อจองคิวผ่าตัดเลยค่ะ วางเงินมัดจำไป 3,000 บาทค่ะวันนั้น

ได้คิวผ่าตัดวันที่ 4 กันยายน 2559 ค่ะ เวลา 13:00 ค่ะ ไปถึงคลินิกก็จ่ายเงินเพิ่ม และมีค่ายาทานประคบเย็น 700 บาท ซื้อหมอนรองคอมา ราคา 250 ค่ะ สรุปวันนั้นจ่ายเพิ่มไปอีก 17,850 บาทค่ะ  หลังจากที่จ่ายเงินรับยา เซนต์เอกสารแล้ว ทางพนักงานก็พาไปถ่ายรูปไว้ รูปตามนี้นะค่ะ
ก่อนทำค่ะ ถ่ายที่คลินิก

หลังทำ วันที่ 1 และ 2 ค่า

หลังทำครบ 1 อาทิตย์ค่ะ

หลังทำ 2 อาทิตย์ค่ะ

หลังทำ 3 อาทิตย์ค่ะ

หลังทำ เดือนกว่า ๆ อันนี้รูปปัจจุบันค่า

สำหรับเราถูกใจมากค่ะ ไม่ผิดหวังที่เลือกทำที่ วายบี เพื่อนๆ คนไหนสนใจ ก็ลองติดต่อไปที่คลินิกดูนะค่ะ เราไปที่คลินิก ไม่ได้เจอะจงว่าให้เซลล์คนไหนดูแล  เพื่อน ๆ ลองติดต่อไปดูค่ะ  บอกว่าเห็นรีวิวจากที่เวปนี้ ลองขอส่วนลดดูค่ะ เพราะเพื่อนไปทำมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ราคาขึ้นเยอะเลยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้