ดู: 976|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] รีวิว 2 สัปดาห์กับจมูกสวยๆ ทรงเจ้าหญิงจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ฮัลโหลลลทุกคน เบียร์น้าค่า เบียร์เพิ่งไปทำกับคุณหมอณัฐพลที่ รพ.เลอลักษณ์มาจ๊ะ
เลยอยากแชร์ให้เพื่อนๆดูกัน ตอนนี้ก็เข้าสัปดาห์ที่ 2 ของการทำจมูก

2อาทิตย์ (2).jpg

นี่ก็เป็นรูปปัจจุบันของเบียร์นะคะ สำหรับสัปดาห์ที่ 2 ทรงสวยมากจริงๆค่ะ ยอมรับเลย
ดั้งพุ่งออกมาอย่างเห็นได้ชัด ต่างจากก่อนทำมากๆ ที่ดั้งไม่มีเลยค่ะ  
เหตุผลที่เบียร์เข้ามาที่ รพ.เลอลักษณ์ จริงๆมีเพื่อนแถวบ้านบอกมาว่าที่นี้ทำดีมากค่ะ
เพราะเค้าเห็นว่าเบียร์กำลังหาข้อมูลอยู่ เลยแนะนำว่าหมอที่นี้เก่งค่ะ ทำออกมาสวย
เบียร์เลยเข้ามาทำกับที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ดีจริงค่ะ บอกต่อเลย
เพราะว่าพนักงานไม่ฮาทเซลใส่เรา แนะนำเราดีมากๆเลยค่ะ จมูกที่เราทำจะเป็นทรง princess ค่ะ
ของเบียร์จะเป็นซิลิโคนแบบพรีเมี่ยม จับไปนี่นิ่มสุดๆ ทรงนี้จะเน้นสโลปสวยค่ะ
ก่อนทำยอมรับเลยว่าตื่นเต้นสุดๆ พยายามนอนเยอะๆ งดทานอาหารเสริมต่างๆนานาไปก่อน

อันนี้เป็นพัฒนาการของเบียร์ตั้งแต่หลังทำ 2 วันจนถึงวันนี้นะคะ มันเยี่ยมมากจิงๆ
คุณหมอจะวางยาสลบให้เราก่อนแล้วค่อยทำการผ่าตัดค่ะ เราไม่รู้เรื่องอะไรเลย นอนรอเฉยๆจนเสร็จ
หลังกลับมาพักฟื้น เบียร์ก็มีช้ำบ้างนิดหน่อยเท่านั้นเอง จริงๆเบียร์เป็นคนช้ำง่ายอยู่แล้วด้วย
เลยไม่แปลกใจเท่าไรค่ะ แต่ช้ำอยู่ 3 วันก็หายหมดแล้วค่ะ ออกไปไหนมาไหนได้ปกติเลย
สำหรับการดูแลตัวเองหลังทำ หลักๆเบียร์ก็จะเน้นไปที่การงดอาหารสแลงและนอนหมอนสูงๆค่ะ
มีประคบเย้นบ้างเล็กน้อยค่ะ ตอนนี้ผ่านมา 2 อาทิตย์ จมูกเริ่มเข้าที่หมดแล้ว
เบียร์จะบอกว่า การเสริมจมูกไม่ได้น่ากลัวหรือยากอย่างที่คิดนะคะ แปปๆก็เสร็จแล้ว
ทำไปเลยค่ะเพื่อความสวย อย่าลังเล เจ็บน้อยกว่าการทำฟันเป็นไหนๆ
แต่สิ่งที่สำคัญกว่าคือ ต้องเลือกสถานที่ที่ดี สะอาด ปลอดภัย และคุณหมอต้องได้รับการยอมรับอย่างถูกต้อง
เพื่อประโยชน์ของตัวเองนะคะ สวยอย่างเดียวไม่พอ ความปลอดภัยต้องมาด้วยค่า

2อาทิตย์ (2).jpg
โพสต์ 2017-5-8 16:31:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้