ดู: 1351|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยผุดผาดมากค่ะ กับจมูกทรง Idol nose ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ๊า ชื่อนุ่นนะคะ ก็จะมารีวิวการเปลี่ยนแปลงของตัวเอง หลังทำจมูกทรง idol nose ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้เพื่อนๆดูกันค่ะ ก็เกือบเดือนละนะค่ะ จากเด็กสาวไร้จมูก ไม่มีดั้งกับเค้า จนตอนนี้เห็นถึงความเปลี่ยนแปลงอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ บอกเลยนะคะว่าชีวิตหลังมีจมูกมันดี๊ดีจริงๆ มันเริ่ดอย่างนี้นี่เอง ไม่แปลกใจเลยค่ะ ที่ใครๆก็อยากจะเสริมจมูกกัน

นุ่นเข้าไปที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ กับคุณหมอวีรวุฒิมาค่ะ ด้วยความเป็นโรงพยาบาลศัลยกรรมเฉพาะทาง ทำให้นุ่นและครอบครัวมั่นใจมากๆว่าต้องทำออกมาสวยแน่นอนเลย และก็ไม่ผิดหวังนะคะ เข้าไปตอนช่วงมีโปรพอดีด้วย ยิ่งราคาถูกลง แต่การบริการ คุณภาพนี่ดีงามมากจริงๆ เมทำกับหมอวี คุณหมอใจดีมากเลยค่ะ มือเบาสุดๆ ก่อนทำก็มียาสลบอ่อนๆให้ด้วยนะคะ ทำให้เราไม่ต้องกลัวการฉีดยาชา เสร็จปุ๊ปกลับบ้านปั๊ป สบายมากค่ะ ประมาณ 1 ชมเองค่ะ ไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิด จมูกที่เราทำทรง idol nose เป็นทรงที่จะเน้นสันให้โด่งขึ้น ซึ่งเราชอบมากๆ เลย

ตอนนี้เกือบเดือนแล้วค่ะหลังจากที่ทำจมูกมาค่ะ ชอบมากๆเลย ส่องกระจกแล้วมั่นใจทุกครั้ง ชนะเลิศเลยค่ะ จมูกออกมาเป็นธรรมชาติ ไม่โด่งเกินไป ทรงสวยจริงอะไรจริง คนรอบข้างก็ทักค่ะ ตั้งแต่มีจมูกนี้สวยขึ้นผิดหูผิดตา แนะนำเลยค่ะ ทำกับคุณหมอวีรวุฒิ ที่เลอลักษณ์ เริ่ดค่า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-28 17:35:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุนมากๆเลยค่ะ
ทำคางด้วยป่าวค่ะ จมูกเข้ากับคางดีนะ
น่ารักมากๆๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้