ดู: 2365|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกเก่าจะทะลุเลยต้องรีบแก้ บอกเลยว่าสวยมาก โดยหมอมาลา เมโกะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Chertamm เมื่อ 2016-10-25 17:59

ศัลยกรรมแก้จมูกเสริมโหงวเฮ้ง ศัลยกรรมแก้จมูกครั้งที่ 2  ครั้งแรกเมื่อตอนอายุ 17 ปี ครั้งที่2 อายุ 23 ปี สิริโคนแท่งเก่า มีอายุ 6 ปีสวยคุ้มแล้วคะ ครั้งนี้อยากได้ทรงสวยเข้ากับใบหน้า ที่สำคัญอยากแก้จมูกครั้งนี้แล้วมีโหวงเฮ้งที่ดี คือไม่แหลมเกินไปรับกับหน้าผากรับกับคาง เสริมไปก็อยากให้โหงวเฮ้งดีขึ้นไปด้วย เพราะว่าเริ่มโตมีหน้าที่การงานต้องพบปะกับผู้คนตลอดเวลา หน้าเราจมูกเราเป็นส่วนสำคัญเพราะจมูกอยู่กลางหน้าทำทั้งที่ก็อยากได้สิ่งที่ดีที่สุดให้กับตัวเอง เดี๋ยวมาดูรูปกันค่ะ

ก่อนแก้หลังแก้ทันที
ซึ่งการแก้ครั้งนี้เป็นเคสที่ยากก็ว่าได้ เพราะของเก่า 6 ปีปลายบางเนื้อน้อยเสี่ยงต่อการทะลุมาก ตอนแรกก็กังวล จึงหาข้อมูลจนมั่นใจว่า **เมโกะคลีนิคจะสามารถทำให้จมูกแตมสวยและเสริมโหงวเฮ้งแตมได้คะ ❤❤ เพราะเชื่อในฝีมือคุณหมอมาลา และได้รับการดูแลอย่างใกล้ชิดโดยคุณหมอนัท ที่เป็นแพทย์ในรายการ  Let me in Thailand จึงมั่นใจในทีมแพทย์ของท่านจะสามารถแก้จมูกแตมให้สวยขึ้นแน่นอน

หลังทำทันที

วันที่ 1

วันที่ 2

วันที่ 3 ถอดเฝือกค่ะ

วันที่ 4

วันที่ 5

วันที่ 6

วันที่ 7

งานแก้จมูกกับคุณหมอมาลา เมโกะ คลินิก มีคุณหมอนัทมาดูแลอย่างใกล้ชิดนี้แตมรู้สึกโชคดีมากๆ เพราะท่านช่วยแนะนำดูทรงจมูกให้ เดินมาดูเคสอยู่ตลอดจนเสร็จ คุณหมอมาลาและคุณหมอนัทเป็นกันเองสุดๆ บริการดีมากๆ ประทับใจมากคะ ทำให้แตมคลายความกังวลไปได้เยอะเลยค่ะ

ก่อนแก้แตมได้ปรึกษากับคุณหมอมาลาแตมกังวลว่าจะต้องพักสัก3เดือนก่อนรึเปล่าเพื่อให้เนื้อตรงจมูกมันดีขึ้น คุณหมอมาลาเก่งมากคะ ของแตมเอาออกเสริมใหม่ได้ทันทีเลยคะ โดยไม่ต้องพักจมูก แตมขอทรงคุณหมอโด่งๆปลายเชิดๆส่วนตัวชอบทรงโด่งแล้วก้อโด่งสมใจเชิดสมใจจริงๆ คุณหมอมาลาดูแลดีมากคะให้คำปรึกษาแตมทำให้ความกังวลของแตมลดน้อยลง

ตอนนี้แค่ ครึ่งเดือนกว่าๆเองค่ะ เพื่อนๆชมกันใหญ่เลย สวยมากๆ ถูกใจมากค่ะ

“ศัลยกรรมอย่าประหยัด เพราะความสวยต้องใช้ตังค์”

ขอบคุณพื้นที่ดั้งโด่งที่ให้รีวิวนะคะ สนใจยังไงสอบถามที่คลินิกได้เลยค่ะ การบริการชั้นเยี่ยม

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ทรงสวยเป็นธรรมชาติมากคะ กี่วันถึงจะเข้าที่คะแล้วต้องงดหารไรบ้างเอ่ย
สวยขึ้นเยอะเลยกี่เดือนถึงจะเข้าที่คะ
เวลาแก้จมูก กลัวว่าจะบวมนานไหม กว่าจะยุบ
แต่ตอนนี้หน้าดูหวาน ขึ้นเลย
เขียวน่ากลัวจัง นานไม๊จะหาย
ตัวเองซ้ำที่จมูกนานไหมค่ะ หลังจากที่ ถอดเฟือก แล้ว
เราปลายจมูกบางมาก คุณหมอรับแก้ไหมจ้า
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-23 11:32:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดทจมูก 3 เดือนแล้วค่าาาาาา  เข้าที่มากกว่าเดิมเยอะเลย สวยขึ้นเยอะมากๆ ถูกใจมาก แตมแนะนำ หมอมาลา แห่งเมโกะ คลินิก ที่ช่วยแก้ไขจมูกเก่าๆให้สวยขึ้นน๊าา
อื้อหืออออออ ของเค้าดีจริง ทำออกมาสวยมากกกกกกกกกก
จมูกทะลุ นานไหมค่ะ ก่าจะเสริมใหม่ได้อีกที
ราคาแก้เท่าไหร่ค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-27 17:51:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
_Janni3_ ตอบกลับเมื่อ 2017-1-23 14:45
อื้อหืออออออ ของเค้าดีจริง ทำออกมาสวยมากกกกกกกกกก

ของดีต้องบอกต่อค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้