ดู: 576|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] 395 ฝรั่งเศสจากคุณหมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lalitaaaa เมื่อ 2016-10-25 16:11

เนื้อหน้าอกเป็นคนมีลูกมาแล้วค่ะ หัวนมตก เนื้อหน้าอกแตกลายเหี่ยว ไม่น่าจับไม่น่ามอง

ก็เลยเลือกที่จะเสริมหน้าอกค่ะ ศึกษาหาขัอมูลอยู่หลายที่ แต่เพื่อนแนะนำมาที่นี้ค่ะเพราะนางทำที่นี่แล้วสวยไม่มีปัญหาเลย

ก็มาปรึกษาคุณหมอชาติชายเลือกขนาดตรวจสุขภาพงดน้ำงดอาหารมาเรียบร้อย คือพร้อมทำเลยค่ะ

แกะผ้าออกสามวันแรกโล่งมากค่ะสบายมากเลยใส่ซัพพอตกระชับมากค่ะ

อาการเจ็บดีขึ้นเรื่อยๆค่ะแผลแห้งดีตัดไหมตอน 14 วันค่ะ แผลตกสเก็ตหมดก็ทายาลดรอยแผลเป็นเลย

ตอนนี้ครบ 2 เดือนนิ่มดีแผลสวยมากค่ะ ส่วนเรื่องรอยแตกลายไม่ซีเรียสเลยค่ะเพราะเป็นก่อนเสริมดีใจซะอีกมีหน้าอกใหญ่ขึ้น แถมหัวนมที่ตกตอนแรกก็ตั้งขึ้นสวยมากๆค่ะ แอปโซลูท คลินิค ต้องยกนิ้วให้เลยค่ะ ................

u.jpg (381.97 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้