ดู: 3523|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกที่ดีมอร์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Notfg เมื่อ 2016-10-23 21:52

สวัสดีค่ะพี่ๆเพื่อนๆน้องๆชาวดั้งโด่งทุกคน

วันนี้น๊อตจะมารีวิวการเสริมจมูกครั้งแรกที่ดีมอร์คลินิกนะคะ เสริมกับคุณหมอตุ๊กค่ะ

เป็นการตั้งกระทู้รีวิวครั้งแรกนะคะ ถ้าผิดพลาดประการใดก็ขอโทษด้วยนะคะ5555555มือใหม่ค่ะ
มาดูรูปก่อนเสริมเลยนะคะ

ก่อนเสริมจมูกของน๊อตจะพอมีนิดนึงค่ะ (แฮ่อันนี้คิดเองนะคะ55555 ) แล้วก็จะมีเนื้อตรงปลายจมูกค่ะ แล้วเราก็จะมโนว่าจมูกเราโอเคแล้ว แต่จมูกไม่ใหญ่นะคะ แต่ถ่ายออกมาจะแลใหญ่จัง 555555 ส่วนรูจมูกน๊อตก็จะเล็กค่ะ

ประมาณนี้นะคะ

น๊อตเสริมจมูกวันที่ 16 กรกฎาคม 2559 นะคะ        
คุณหมอก็จะถามเราว่าอยากได้แบบไหน จมูกเราได้แค่ไหน ค่ะ ส่วนตัวนะคะ ก็แบบไหนก็ได้ค่ะ ให้คุณหมอดูให้ดีกว่า คุณหมอก็จะลองดูเนื้อเราว่าได้ประมาณไหน ปลอดภัยไหม ตึงไปหรือป่าว เนื้อของน๊อตน้อยค่ะ เสริมออกมาได้ไม่โด่งมาก แต่ใจของเราคือไม่ได้เน้นโด่งนะคะ เน้นให้มันเป็นทรงสวยๆ แนวเกาหลีๆค่ะ555555  

ช่วงแรกที่เสริมนะคะ ขออภัยจริงๆนะคะ พอดีจำวันไม่ค่อยได้ว่าประมาณกี่วัน หรืออะไรประมาณนี้อ่ะค่ะ แต่ยังไม่ถึงเดือนค่ะ ภาพก็จะไล่ไปจากแรกๆนะคะ ก็จะค่อยๆบวมล่ะก็ยุบไปเองค่ะ  

ช่วงแรกๆจะบวมนะคะ แต่ไม่ได้ถ่ายภาพด้านหน้าเท่าไรค่ะ เพราะมันจะดูโตๆก่อนนะคะ ไม่กล้าถ่ายค่ะ ตอนนั้นนอยมากค่ะ ไม่ได้นอยเรื่องจะโด่งไหมนะคะ นอยเรื่อง กลัวจมูกเราจะโตเกินไป กังวลมากค่ะ กลัวใหญ่555555 อยากได้เล็กๆอ่ะค่ะแต่พี่ที่คลินิกใจดีค่ะ ให้คำแนะนำบอกว่าช่วงแรกมันจะดูเหมือนสิงโตก่อนค่ะ55555 แล้วเดี๋ยวมันจะเริ่มรัดแกนเล็กลงเองค่ะ

วันนี้ไปตัดไหมค่ะจำได้ เริ่มโอเคแล้วค่ะแต่ยังบวมอยู่ค่ะ ภาพจะมีฟิลเตอร์หน่อยนะคะ ขออภัยด้วยนะคะ

อันนี้จะเป็นภาพประมาณวันที่8สิงหาคมนะคะ มีวันที่ในโทรศัพท์บอกไว้ค่ะ55555ก็จะเกือบๆเดือนแล้วค่ะ บวมอยู่นะคะ แต่ไม่ใกล้เลยจะเหมือนไม่ค่อยบวมค่ะ (ถ่ายวันเดียวกันนะคะ แต่จะยืมนู้นนี่ของเพื่อนมาถ่ายค่ะอิอิ)

ส่วนภาพนี้1เดือนแล้วนะคะ ถ่ายใกล้เข้ามาหน่อยจะมองออกอยู่ค่ะว่าบวมนิดๆ

ส่วนภาพนี้2เดือนแล้วค่ะ

ส่วนตัวน๊อตพอใจนะคะ จมูกดูเป็นธรรมชาติ ไม่เวอร์ไป เข้ากับหน้า และที่สำคัญ รู้สึกว่าสวยขึ้นด้วยค่ะ5555555

่ส่วนภาพนี้ใกล้จะ3เดือนแล้วค่ะ ถอดเหล็กจัดฟัน อาจจะแปลกๆไปหน่อยนะคะ แต่จมูกเริ่มเข้าที่มากขึ้น ทรงสวยขึ้นเลยค่ะ55555

สุดท้ายนี้ ขอบคุณคุณหมอตุ๊ก มากๆเลยนะคะ ที่เนรมิตจมูกใหม่ให้หนู หนูชอบมากค่ะ ทำให้หนูถ่ายรูปสวยขึ้น หน้าตาก็สวยขึ้นค่ะ คนชมเต็มเลยค่ะว่าจมูกสวย 555555
ขอบคุณพี่ๆที่คลินิกด้วยนะคะเป็นกันเองมากค่ะ แต่มีแอบดุค่ะโดยเฉพาะพี่จ๋า 5555555 แต่พี่จ๋าดุเพราะเค้าเป็นห่วงเราค่ะมือหนูชอบซน อิอิ อีกนิดนะคะใครสนใจที่จะทำจมูก อยากให้ดีมอร์เป็นอีกทางเลือกหนึ่งเลยนะคะ คุ้มกับราคาเลยค่ะ ตอนทำก็ไม่เจ็บเลยค่ะ  ทำฟันเจ็บกว่าเยอะ ชิวมากกกกกก ฉีดยาตรงไหนก็ไม่เจ็บเลยค่ะ5555555(อันนี้แลถึกไป แต่เรื่องจริงค่ะ 55555  )  

อยากรู้อะไรเพิ่มเติมถามได้นะคะ *อีกอย่างหนึ่งนะคะที่ทำให้น๊อตเลือกที่นี่ เพราะ รีวิวและเทคนิคของคุณหมอตุ๊กค่ะ เทคนิคแบบเสริมใต้เนื้อเยื่อ ที่จะทำให้สิริโคนมีโอกาสเบี้ยวเอียงได้น้อย และดูเป็นธรรมชาติเหมือนจมูกเราแท้ๆเลยค่ะ55555

สวยมากเลยคะ ค่าเสียหายเท่าไรคะ
สวยจังเลยค่ะเนียนๆดูเปนธรรมชาติดีค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณนะคะ ไม่ค่อยโด่งค่ะเนื้่องจากเนื้อน้อยด้วยค่ะ ถ้าเสริมโด่งกว่านี้จะเสี่ยงค่ะ ส่วนตัวชอบเหมือนกันค่ะ  โพสต์ 2017-8-17 23:10
ว้าว จมูกสวยเข้ากับหน้ามากเลย ถ้าพี่ทำจะได้แบบนี้บ้างไหมน้า

ได้แน่นอนค่ะ น่าจะสวยกว่าหนูแน่นอน  โพสต์ 2017-8-17 23:11
สวยมากเลยค่ะ หน้าหวานขึ้นเยอะเลยค่ะ ทรงนี้เรียกทรงอะไรคะ

มันไม่ทรงค่ะ แต่คุณหมอจะทำให้เข้ากับจมูกและหน้าเราเลยค่ะ  โพสต์ 2017-8-17 23:12
หน้าเปลี่ยนไปมากเลยค่ะ แค่มีจมูกก็สวยแล้วววววว อยากทำๆๆๆๆ

ขอบคุณค่ะ อยากทำคางเพิ่มอีกนะคะ เพราะเป็นคนรูปหน้าสั้นด้วยค่ะ  โพสต์ 2017-8-17 23:12
หน้าเปลี่ยนสวยขึ้นเยอะเลยค่ะ  ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ อยากทำบ้าง อิอิ
ดูมีมิติขึ้นนะคะ. สวยเข้ากับหน้ามากเลย
ดูทรงธรรมชาติมากค่ะ ก่อนทำต้องเตรียมตัวยังไงบ้างค่ะ
น่ารักขึ้นเยอะอ่ะ ดูธรรมชาติ ต้องรอปิดเทอมสินะถึงจะได้ทำนะเรา
สวยมาก เตรียมตัวยังงัยบ้างคับก่อนทำ
ดูไม่ศัลเลย น่ารัก มากเปลี่ยนเลย
ดูไม่ศัลเลย น่ารัก มากเปลี่ยนเลย
น่ารักมากกกกอ่าา. ดูไม่เวอร์ไปเนียนดี ชอบๆ
ทรงดูสวยเป็นธรรมชาติมากเลยคะ.ชอบมากเลย
สวยจังเลยคะ เป็นธรรมชาติดี^^
น่ารักอ่าาา ดูเนียรเป็นธรรมชาติไปเลยอ่าา
สวยจังเลย บวมนานไหมนะคะ
สวยมากๆเลยค่ะทรงดูสวยเป็นธรรมชาติมากเลย
คุณหมอให้เลือกทรงไหมคะ
เจ็บไหมคะตอนทำ?
น่ารักจังเลยค่า
น่ารักจังเลย เปลี่ยนไปมากเลยอ่าาา ดูไม่เวอร์ดี
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-8-17 23:07:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
suwimol_nan ตอบกลับเมื่อ 2016-10-24 11:18
สวยมากเลยคะ ค่าเสียหายเท่าไรคะ

ขอบคุณค่ะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-8-17 23:11:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
suwimol_nan ตอบกลับเมื่อ 2016-10-24 11:18

ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้