เจ้าของ: Sasiprapa_golf
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แล้วจะไม่ให้หนูปลื้มได้ยังไงละคะ...ให้คุณดูดี ไดีอีก

[คัดลอกลิงก์]

มีทรงแนะนำไหมค่ะที่คลินิก เราอยากได้ธรรมชาติ
เห็นรีวิวน้องกอล์ฟบ่อยมาก ดูเป็นทรงจมูกที่เข้ากับใบหน้ามาก มีแพลนอยากเสริมมากตอนนี้ ต้องเริ่มยังไงดีค่ะ
ลูกสาวอายุ 17 ทำได้ไหมค่ะ อยากให้ลูกสวยแบบนี้
สวยมากกก อายุเท่าไหร่ค่ะ 18 ทำได้ยังค่ะ
ดีงามมากค่าาา ติดตามในเพจ dmor clinic บ่อยๆ ชอบรีวิวของน้องกอล์ฟ มากค่ะ
เราพื้นฐานแบบนี้เลย (คิดว่านะ5555) นัดจองกับคุณหมอไว้แล้วค่ะ เดี๋ยวจะขอคุณหมอทรงนี้เลย5555
ชอบจมูกทรงนี้มากค่ะ อยากเข้าไปปรึกษากับทสงคลินิกเลยค่าา
น้องรีวิวน่ารัก555
ติดตามมานานค่ะ ชอบจมูกน้องมากกก ทรงในดวงใจ
สวยครบเครื่องเลย ทรงทำให้ดูละมุนมาก ช่วงนี้จองไปทำได้ไหมค่ะ หยุดงานพอดีเลย5555
แนะนำที่นี้เลยค่ะ เคยเข้าไปปรึกษาคุณหมอตุ๊ก น่ารักมากเลย ทำได้แบบไหนบอกหมดไม่ขายฝันด้วย ตอนนี้จองแล้วรอโควิดหมดแล้วเจอกันค่าาา
ธรรมชาติมาก เราดูแล้วดูดีขึ้น แต่ไม่มีความเป็นสันแท่งเลย แล้วอายุเท่าไหร่ถึงทำได้ค่ะ
ใครจะทำจมูกแนะนำศึกษาข้อมูลเยอะๆเลยค่ะ เราดูรีวิวที่ดีมอร์มาเยอะมาก แต่ละคนทำมาธรรมชาติสวยมาก และชอบตรงที่เค้าเน้นที่ความปลอดภัย ถือว่าเป็นคลินิกที่เลือกไว้อันดับ1เลย
แล้วมีรายละเอียดติดต่อไหมค่ะ
ทรงจมูกสวยมาก มีโปรไหมค่ะ
สวยขึ้นเลยถ้าเราได้แบบนี้จะรักหมอมากกก
สวยมากค่ะ ตามมาจากรีวิวเฟสบุค
สวยมากค่ะ ดูน่ารัก
จัดว่าเด็ดค่ะ สวยมากกกก
สวยน่ารักมากเลยค่ะ
สวยมากๆเลยคร้าา ทรงจมูกสวยเป็นธรรมชาติมากๆคร้า
ทำไปกี่ปีแล้วค่ะ อยากปรึกษาต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ
เคยดูหลายรีวิวมาก ตามกระทู้รีวิวหมอตุ๊กอยู่ตอนนี้ชอบมากค่ะ สวยทุกเคสเลย
ทรงสวยมากๆค่ะ อยากไปปรึกษาต้องทำไงบ้างค่ะ
โอ๊ยๆทรงนี้คือปังมาก ทรงสวยหวานละมุนสุดๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้