เจ้าของ: Sasiprapa_golf
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แล้วจะไม่ให้หนูปลื้มได้ยังไงละคะ...ให้คุณดูดี ไดีอีก

[คัดลอกลิงก์]

ทรงดูสวยดูธรรมชาติมากเลยค่ะ
ตอนนี้เป็นไงบ้างค่ะ มีอัพเดทไหมเอ่ย
ปลื้มด้วย ทรงสวยมาก เข้ากับหน้าสุดๆ
สวยมาก น้องกอล์ฟก็น่ารัก
สวยอินเตอร์มาก ดูดีมากๆๆ

อ่านรีวิวแล้ว ทำให้อยากไปทำกับคุณหมอเลยค่ะ

รีวิวได้ละเอียดมากๆเลยคะ จมูกก็สวย อ่านเเล้วอยากไปทำเลยนะคะ
ตอนนี้กำลังเก็บตัง อยากทราบว่าต้องพักฟื้นกี่วันคะ
คุณหมอทำออกมาธรรมชาติมากเลย สุดยอดค่ะ
ครั้งแรกเหมือนกันค่ะ อยากทำทีเดียวจบ  จองกับหมอตุ๊กยังไงค่ะ
สวยมากเลยค่ะ หน้าอินเตอร์มากๆ
ชอบค่ะ แล้วถ้าเป็นคนเนื้อน้อยทำด้ายไมค่ะ
สวยมากแม่เจ้าา รอชมอัพเดทนะคร้าา แล้วคุณหมอวางใต้อย่างเดียวหรือวางบนด้วยค่ะ
สวยมาก เพิ่งรู้ว่ามีเทคนิคแบบนี้ด้วย สนใจค่ะ
สวยมาก เพิ่งรู้ว่ามีเทคนิคแบบนี้ด้วย สนใจค่ะ
หมอน่ารักจัง มีบอกด้วยว่าเนื้อได้แค่ไหน ถ้าเราจะจองควรล่วงหน้ากี่เดือนค่ะ
ทำจมูกสวยมากๆเลยค่ะ ทรงเข้ากับหน้ามาก เหมือนตอนเราไปทำจมูกกับอัครา คลินิก หมอเค้าก็ดูให้
ทรงเข้ากับหน้าเราเหมือนกัน แบบเนียนดูธรรมชาติเลย
ทำออกมาแล้วสวยมากค่ะ บวมช้ำน้อยมาก
สวยมากๆๆเลย ทรงจมูกรับกับหน้ามากเลย คลีนิคมีกี่สาขาค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ ทรงจมูกรับกับหน้ามากเลย คลีนิคมีกี่สาขาค่ะ
สวยอินเตอร์มาก มีรูปปัจจุบันอีกไหมค่ะ
ทำแล้วสวยมากค่ะ เนียนๆเลย ชอบบบบ
ึสวยมากๆๆเลยค่ะ เห็นในเพจดีมอร์ แบบสวยมากเลยค่ะ ถ้าปรึกษาต้องเสียค่าอะไรไหมค่ะ
เห็นแล้วก็ปลื้มเลยค่ะ จากน่ารักอยู่แล้ว ดูน่ารัก+อินเตอร์ขึ้นมาเลย
สวยมากกกก ดูมีมิติมากเลย
ยิ่งนานก็นิ่งสวยนะคระ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้