เจ้าของ: Sasiprapa_golf
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แล้วจะไม่ให้หนูปลื้มได้ยังไงละคะ...ให้คุณดูดี ไดีอีก

[คัดลอกลิงก์]
เนียนมาก งานฝีมือเลย
ทำจมูกแล้วสวยมากๆเลยนะคะ
อยากดูรอยแผลอ่ะค่ะ มันอยู่ตรงไหนคะ
จขกท.ชื่อเหมือนผู้ชายเลยอิๆ แต้หน้ารักมาก
โอ้วว ทรงสวยมากกกกก ราคาเท่าไหร่ค่ะ
จมูกดูธรรมชาติมากเลยค่า คุณหมอมือเบาไหมค่ะ
อายุไม่ถึง 20 ต้องมีผู้ปกครองไปด้วยไหมค่ะ
อายุไม่ถึง 20 ปีต้องพาผู้ปกครองไปด้วยไหมคะ
ชอบมากเลยค่ะจมูกดูเป็นธรรมชาติมาก กำลังศึกษาอยู่อยากทำที่นี้เลยค่ะ
ดูดีที่สุดเลยค่ะ
ทรงธรรมชาติเข้ากับใบหน้ามากก็เลย
สวยมากเลยค่าาาาา
ทำแล้วหน้าดูเด็กลงเลยนะคะ
สวยมากเลยค่ะ คุณหมอมือเบาไหมคะ
ดูดีมากเลย มีวิธีพักฟิ้นไหมค่ะ
จมูกสวยดูดีมากเลยค่ะ ทรงนี้ทรงอะไรคะ คุณหมอใช้ซิลิโคนอะไรเอ่ย
ว้าว สุดยอดเลย ทำแล้วมีเสน่ห์มากค่ะ
โอ้ว สวยมากเลยค่า สนใจเลยค่ะที่นี้
คุณหมอมือเบาไหมค่ะ
สวยมากค่ะ เคยเห็นรีวิวในเฟสดีมอร์คลีนิกน่ารักมากเลย
โด่งธรรมชาติมากค่ะ มีสาขาต่างจังหวัดไหมค่ะ
ใช่น้องในเพจ Facebook หรือเปล่าคะ ชอบมากเลย
โด่งธรรมชาติมากเลยค่ะ ตอนนี้มีสาขาที่อุดรแล้วหรือเปล่าค่ะ เห็นในเฟสบอกมานะคะ
จองคิวนานไหมค่ะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้