ดู: 1861|ตอบกลับ: 0

[ทั่วไป] 5 คลินิกในดวงใจ (ที่ไม่เคยทำให้ผิดหวัง)

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เห็นชื่อกระทู้ก็คงพอจะรู้ว่าจะมารีวิวคลินิก! แต่เดี๋ยวก่อน! วันนี้แพงจะมารีวิวคลินิกที่แพงเคยไปใช้บริการแล้วรู้สึกประทับใจมากๆ  จริงๆมีเยอะกว่านี้นะ แต่ลิสต์มาแค่ 5 คลินิกพอ ซึ่งแพงเลือกจากความพึงพอใจของตัวเองจากการที่เคยไปใช้บริการมา  
        เหตุผลที่เลือกทั้ง 5 คลินิกนี้เพราะ   1.บริการดี  2.คุณหมอมีความเชี่ยวชาญ  3.ใช้ผลิตภัณฑ์ที่มีมาตรฐาน   
**ปล. ทั้ง 5 คลินิกนี้คือชอบเท่าๆ กันเลย ไม่สามารถจัดอันดับได้จิงๆซึ่งแต่ละคลินิกก็จะมีจุดเด่นต่างกัน มาดูกันเลยดีกว่าว่าเป็นยังไง

Hertitude Clinic
        คลินิกสวยหรูดูแพง บริการดี  คุณหมอน่ารักมาก สิ่งที่แพงประทับใจที่นี่คือ concept ของคลินิกค่ะ คือที่นี่หมอจะเน้นให้เราสวยแบบมีเอกลักษณ์ไม่ใช่สวยแบบหน้าบล็อคเดียวกัน ซึ่งแพงชอบนะ ถ้าใครชอบแนวธรรมชาติ สวยแบบมีอัตลักษณ์ล่ะก็...แนะนำคลินิกนี้เลยค่า ไม่ผิดหวังแน่นอน

Doctor Tony Clinic
        เรื่องมาตฐานคลินิกนี้ดีมากค่ะ ใช้แต่ผลิตภัณฑ์แท้จากอเมริกา ที่สำคัญคุณหมอวรพล (เจ้าของคลินิก) เก่งมากๆ แถมหล่อด้วย เนี๊ยบมั่กๆ! บอกได้คำเดียวว่า ดีงาม ใครที่อยากปรึกษาเรื่องโบท็อกแนะนำที่นี่เลยค่ะ คุณหมอเชี่ยวชาญมาก

Rassapoom Clinic
        จะบอกว่าแพงไปที่นี่บ่อย เพราะอยู่ใกล้บ้าน มาตรฐานดี ที่สำคัญคุณหมอน่าตาดีมากค่ะ  ถ้าจะมาทีนี่แนะนำให้โทรจองล่วงหน้าจะสะดวกมาก เพราะเขาจะล็อคคิวไว้ให้เรา จะได้ไม่ต้องนั่งรอนานๆ ค่ะ หมอหนุ่มเชี่ยวชาญในการฉีดฟิลเลอร์ (ซึ่งมีเทคนิคเฉพาะ ทำให้ฟิลเลอร์อยู่ได้นานขึ้น)ใครสนใจเชิญที่คลินิกนี้เลยจ้า

Romrawin Clinic      
        ดีงาม ข้อดีอีกอย่างของ Romrawin คือ มีหลายสาขา เราสามารถแวะเข้าไปได้ตลอด สะดวกดีค่ะ ส่วนเรื่องมาตรฐานความสวยนั้นคิดว่าทุกคนคงรู้จักกันดี เพราะที่นี้ค่อนข้างมีชื่อเสียงมากพอสมควร เอาเป็นว่า ใครสะดวกมาที่คลินิกนี้ก็จัดเลยค่ะ ดีงามไม่แพ้ที่อื่นเลย

Prive Clinic
        เรื่องมาตรฐานไม่ต้องพูดถึง ยังไงก็ผ่านค่ะ ส่วนตัวประทับใจในบริการ ชอบที่คุณหมอเป็นกันเอง น่ารักมากๆค่ะ อ้อ ถ้าเข้าไปดูในเฟสบุ๊กคลินิกจะเห็นว่าคุณหมอทดลองโปรแกรมต่างๆ ด้วยตัวเอง ถือเป็นจุดเด่นของทีนี่เลยค่ะ ดารามาใช้บริการค่อนข้างเยอะเหมือนกัน การันตีฝีมือหมอได้!   

เป็นไงบ้างคะ นี่เป็นเพียงความเห็นส่วนตัวของแพงเท่านั้น รีวิวจากความพึงพอใจของตัวเองล้วนๆค่ะ แพงตั้งใจมารีวิวให้ฟัง เผื่อจะเป็นแนวทางให้เพื่อนๆที่กำลังมองหาคลินิกความงามค่ะ  ขอบคุณที่ติดตามอ่านนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้