ดู: 3905|ตอบกลับ: 0

[สักคิ้ว/ปาก/หัวนม] รีวิวทำปากกระจับของผู้ชายครับ ครั้งที่แล้วโพสผิดกระทู้ครับ ที่ The Art Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับวันนี้ขอมารีวิวทำปากกระจับของผู้ชายครับ

ของผมทำกับ อ.ติ้ง ศิริศิลป์ ติ้งสมชัยศิลป์ครับ

ตอนที่ผมทำ อ.ประจำอยู่ที่ The Art Clinic สาขาลาดพร้าวครับ

ตอนทำปากก็แอบกลัวนิดนึง กลัวกว่าแก้จมูก และทำคางอีก เพราะตัดไปแล้วไม่สามารถ เอาคืนกลับมาได้

แก้จมูกมามากกว่า 8 รอบ กับทำคาง ยังไม่กลัวเท่ากับทำปากรอบเดียวเลย -_- กลัวเนื้อหายแล้วแก้ไม่ได้

แต่ก็ได้พูดคุยกับอาจารย์เนื่องจากปากค่อนข้างบางอยู่แล้ว แต่ทรงไม่ได้รูป

จริงๆ เคยไปหาคุณหมอหลายท่านแล้วแต่เค้าไม่รับทำ เพราะเค้าบอกว่าปากผมค่อนข้างบางอยู่แล้ว

พอเจออาจารย์ติ้ง ท่านแนะนำว่าสามารถทำได้ แต่อาจารย์แนะนำว่าที่หน้าดูกุเพราะมุมปากตก

อาจารย์เลยจะใช้วิธีการเย็บกล้ามเนื้อมุมปากให้ดูยิ้มให้ ส่วนปากอาจารย์จะไม่ทำให้เหมือนปากผู้หญิงมาก ให้ได้รูปทรงที่ค่อนข้างบาง

ก็ให้นำเนื้อปากมาต่อตรงกลางให้ดูเป็นกระจับ ทีแรกก็งงๆ ว่าจะทำยังไง ก็เลยเออ ออ ไปก่อน

อาจารย์ก็เลยคิดค่าตัดปาก นำเนื้อมาต่อตรงกลาง อ.เรียกว่าลิฟกราฟ และเย็บกล้ามเนื้อมุมปากสไมล์ลิฟให้

เราก็โอเคเพราะค้นประวัติต่างๆ ก็โอเคเชื้อใจหมอ เลยตกลงทำ

จากภาพก็เป็นก่อนและหลังทำทันทีนะครับ

จะเห็นได้ว่าหน้าเรายิ้มขึ้นมาเลย แอบตลกๆ นิดนึง แต่ไหงดูไม่กระจับทีแรกก็กังวล

แต่อาจารย์บอกว่าบวมยาชา เพราะเลือดออกเยอะ เอาจริงๆ เราก็โกหกอาจารย์

เพราะก่อนทำไปดื่มมาค่อนข้างหนัก ๕๕๕๕ แต่ก็รอดมาได้

อันนี้เนื้อเราขอถ่ายเอง เอาไว้ดูต่างหน้า ๕๕๕๕

รูปรอยเย็บ อาจารย์เย็บถี่และละเอียดมาก อันนี้ยอมรับจริงๆ

เราไม่ได้ถ่ายตามวันนะ เพราะศัลยกรรมทุกๆ อย่างเรารู้ว่าถ้าแรกๆ ดูสวย หลังๆ ไปมันจะไม่สวย ๕๕ เพราะเคยแก้จมูกมาแล้วหลายรอบ

เลยไม่ค่อยเชื่อหลังทำ 7 วัน จะเชื่อหลังทำ 1 เดือน หรือ 3 เดือนมากกว่า

หลังทำ 1 อาทิตย์ แอบตกใจ ทำไมปากเราหวานจัง ไปตัดไหมมา กังวลนิดแต่อาจารย์บอก เดี่ยวมันจะเข้าที่

และเป็นธรรมชาติว่าอย่างงี้ ก็โอเค

หลังทำ 1 เดือนครับผม โอเคค่อนข้างพอใจ ได้รูป เป็นธรรมชาติ ไม่มีใครรูปว่าทำอะไรมา ๕๕๕ แต่ก็ทำมาหมดแล้ว

อันนี้ก็ทำจมูกมาหลายหมอแล้ว ทรงก็ตามที่เห็น ส่วนคางทำรอบเดียวพอ จะบอกหมอทีละหมอคง งง น่าดู

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้