ดู: 1810|ตอบกลับ: 6

[ลักยิ้ม] เมื่อฉันอยากลองดี ทำลักยิ้มแค่ข้างเดียวจะเป็นยังไงมาดูกัน

[คัดลอกลิงก์]
หนีฮ่าววว ฉันชื่อหย่งหย่ง ค่ ะ วันนี้จะมารีวิวลักยิ้ม 1 ข้าง ที่พึ่งทำมาจากเลอลักษณ์ กะหมอปวลิน ค่ะ

หลักฐานการยืนยันว่าฉันได้มาทำจริงๆ

หลายๆคนอ่านมาถึงตรงนี้คง งง เอ้ะ อ่านถูกรึเปล่านะ ทำลักยิ้มข้างเดียว ใช่ค่ะ อ่านถูกแล้ว
ฉันตั้งใจมาลองทำดูก่อนแค่ข้างเดียว ว่าสวยมั้ย ถ้าสวยยังค่อยกลับมาทำใหม่ค่ะ
ไม่เสียหาย ดีกว่าทำแล้วไม่ดีก็พังสองข้างเลย

นี่คือฉันเองค่ะ ก่อนที่จะทำลักยิ้ม
ฉันอยากยิ้มแล้วดูมีลักยิ้ม ให้หวานๆน่ารัก เหมือนเด็กๆ เลยมาลองทำลักยิ้มดู โดยที่นี่ ที่เลอลักษณ์คิดราคาลักยิ้ม
เป็นข้างๆ พอดี ราคาข้างละ7พันปลายๆ ฉันก็ว่าราคาเหมาะสมดี ไม่แพงไปถ้าเทียบกะคุณภาพของคำว่าทำที่โรงพยาบาล
โดยหมอเจ้าหน้าที่จะเป็นคนจัดคิวให้ ฉันก็วางใจค่ะ เพราะหมอที่นี่ทุกคนจบเฉพาะทางโดยเรียนมาครบ 12 ปีทุกคน

หลังทำ (4).jpg
นี่ค่ะ ลักยิ้มของฉัน ไม่ต้องยิ้มก็ดูมีลักยิ้ม มีเสน่ห์มากๆ ตอนทำก็ไม่เจ็บค่ะ หมอจะมาถามว่าอยากได้ลักยิ้มอยู่บริเวณไหน
ละก็มาร์คทำสัญลักษณ์ไว้ แล้วก็ฉีดยาชาทำกันค่ะ ตอนทำฉันก็ไม่รู้สึกอะไร เฉยๆเพลินๆฟังหมอคุยนู่นนี่ ก็เสร็จแล้ว
หมอจะใช้การตัดเนื้อแล้วเย็บ ก็จะได้แบบนี้ค่ะ

หลังทำ (5).jpg
พอผ่านไปซักพักเนื้อที่แก้มตรงลักยิ้มมันจะรัดตัว เข้าที่กันมากขึ้น ฉันไม่รู้นะรัดยังไงฟังจากที่ถามเจ้าหน้าที่
ละก็นั่งถ่ายรูปเก็บไว้เช็คความเปลี่ยนแปลง ผลก็คือมันดูธรรมชาติเนียนมากขึ้นเรื่อยๆค่ะ

หลังทำ (6).jpg
ดูเหมือนลักยิ้ม ธรรมชาติมากๆเลย ไว้ครบเดือนเข้าไปตรวจ ก็จะไปทำเพิ่มอีกข้าง เพราะว่าชอบค่ะ
ติดใจ

หลังทำ (7).jpg
เทียบกะอีกข้างที่ยังไม่ได้ทำ

หลังทำ (9).jpg
และเวลาถ่ายหน้าตรงๆเทียบกันค่ะ
เห็นความแตกต่างชัดเจนมากๆเลยค่ะ ก่อนทำกะไม่ได้ทำของทั้งสองข้าง ฉันชอบมากๆ รู้สึกว่าหน้าดูหวานขึ้นเลย
แก้มย้อยๆก็ดูมีลักยิ้มอำพรางไปได้ด้วย ประทับใจค่ะ ไว้ทำครบ 2 ข้าง จะมาอวดรูปให้ดูอีกถ้ามีโอกาส

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ 2016-10-28 17:32:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ ข้างเดียวแปลกๆไหม
โพสต์ 2016-11-4 11:08:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชื่อแปลกดีนะ ลักยิ้มทำข้างเดียวอีก น่ารักดีค่ะ ^^
โพสต์ 2016-12-22 15:31:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลักยิ้มข้างเดียวเจ้บไหมนิ
โพสต์ 2016-12-28 16:50:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่เจ็บค่ะ ตึงๆนิดนึ่ง ทำที่เลอแบ็งค็อค
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้