ดู: 760|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ไม่ต้องเกิดใหม่ ก็สวยขึ้นได้ เปลี่ยนหน้าใหม่ให้ไฉไลโดยเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ อินค่ะ จะมาเล่าประสบการณ์เปลี่ยนหน้า เปลี่ยนชีวิตหลังจากทำการศัลยกรรมมาจากเลอลักษณ์ให้ชมค่ะ

นี่คืออินหน้าเก่า จริงๆมันก็ทั่วๆไปไม่ได้มีปัญหาอะไรมาก ไม่ได้แย่จนรีบมาทำศัลยกรรมอะไร
แต่ผู้หญิงทุกคนอยากสวยขึ้นแน่นอนค่ะ อินเองด้วย เลยไม่หยุดที่จะเสริมสร้างความสวย ความมั่นใจให้ตัวเอง
จึงเลยมาทำศัลยกรรมที่นี่ เพราะอินเก็บเงินเองทุกบาททุกสตางค์ เลยอยากเลือกสิ่งดีๆให้ตัวเอง

เลยเลือกมาทำที่เลอลักษณ์ โดยทำจมูกทรงหยดน้ำ ตัวดีที่สุดกับหมอกิตติศักดิ์เลยค่ะ ศิลิโคนที่ทำเป็น usa พรีเมี่ยมค่ะ
ของที่นี่จะต่างตรง ไม่ต้องใช้กระดูกอ่อนหลังหูมาต่อหยดน้ำ แต่หมอกิตติศักดิ๋จะใช้เทคนิคพิเศษ เหลาศิลิโคนให้เราเองเลย
คนต่อคน ให้เป็นทรงสวย ได้รูปหยดน้ำเข้ากับหน้าพอดีค่ะ อินชอบตรงนี้ตรงที่ อินไม่ต้องเจ็บตัวเยอะ ไม่เจ็บหลายที่
แต่สวยเหมือนกัน 555 แถมที่นี่มียาสลบให้ด้วย สบายเลยค่ะ
และตาก็เลยเลือกทำกับหมอพรีเมี่ยมเหมือนกัน เพราะอยากเอาสิ่งที่ดีที่สุดให้ตัวเองเลย ทำแบบเทคนิคญี่ปุ่นด้วย
ซึ่งจะต่างจากปรกติคือ เป็นเจาะสามจุดค่ะ หัวตา กลางตา หางตา เค้าบอกจะได้รูปสวย ชั้นเป็นธรรมชาติไม่หลอกตา
และเอาไขมันตรงชั้นตาออกด้วยเทคนิคพิเศษเหมือนกัน เลยจะช่วยได้ถ้าใครมีไขมันตาเยอะๆแบบตาอิน  
แก้เรื่องตาหนาๆตกๆได้ดีเลย และก็จะไม่หลุดด้วยค่ะ ที่เลอลักษณ์เค้าบอกงี้นะ 55 เพราะว่าใช้ไหมพิเศษจากญี่ปุ่น
เย็บด้วยเทคนิคเฉพาะที่จะทำให้เป็นธรรมชาติและสวย อยู่ได้ตลอดไม่หลุดในอนาคตค่ะ

มาดูผลหลังทำกันดีกว่า

นี่ค่ะ ประมาณ26 วัน ชั้นตาได้ทรงสวยมากๆ ได้รูปชั้นชัด ทรงเรียวสวยถูกใจเลยค่ะ ทำมาวันแรกๆก็ไม่บวมด้วย
ทั้งตาและจมูกเลย เสียดายมากที่ไม่ได้ถ่ายรูปช่วงนั้นเก็บไว้ เพราะคิดว่าคงไม่ได้รีวิว แต่สุดท้ายก็อยากมารีวิวให้จนได้
เพราะประทับใจผลออกมาจริงๆ

ส่วนทรงจมูกเปลี่ยนไปจากเดิมๆมากเลยค่ะ ดูธรรมชาติมากๆ ถ้าใครที่มารู้จักกันทีหลัง ก็ไม่ทราบเลยว่าอินทำจมูกมา
ปลายก็เป็นหยดน้ำสวยถูกใจมากๆ ความนิ่มความเนียนของซิลิโคน  ก็เป็นธรรมชาติมาก ถูกใจและประทับใจมากๆค่ะ

สวยจ้า รอติดตามตอนยุบกว่านี้นะคะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้