ดู: 2271|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ความสวยที่ต้องบอกต่อ กับตาสองชั้นที่เมดเมติก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bally_LoveStory เมื่อ 2016-10-12 16:35

ต้องบอกตามตรงก่อนว่าเราเป็นคนพูดขายอะไรไม่ค่อยเก่ง ไม่คิดว่าพอไปบอกคนอื่นว่าทำตkสองชั้นที่เมดเมติก แล้วจะมีคนตามไปทำเยอะขนาดนี้ 5555

เรื่องของเรื่องก็คือ เราไปทำตาสองชั้นที่เมดเมติกเนี่ยแหละค่ะ เพราะว่าชั้นตาเริ่มตก ชั้นไขมันลงมาปิดจนกลายเป็นตาสองชั้นหลบใน เราไม่ค่อยโอเคเลย ก็เลยดูๆว่าจะทำตาสองชั้น จนมาเจอน้องพริตตี้คนนึงที่ติดตาม น้องเค้าแนะนำว่าให้มาทำที่เมดเมติกเลย น้องไปทำมาแล้วสวย เราก็ดูๆชั้นตาน้อง ก็เอ้อ สวยจริงๆแหละ แต่ก็ยังลังเลนิดๆเพราะกลัวไปทำเองจะไม่สวยได้อย่างน้องเค้า ก็เลยจองคิวมาปรึกษาก่อน ทีนี้พอได้คุยกับคุณหมอ เกิดถูกใจ ก็เลยจองคิวทำที่นี่เลยค่ะ ก็ให้คุณหมอออกแบบ รีเควสว่าอยากได้ชั้นตาใหญ่ๆหน่อย เพราะเป็นคนชอบแต่งหน้าแบบจัดเต็ม คุณหมอก็ยิ้มๆ แล้วก็รับปากว่า ได้ๆ 5555

พอทำไปแล้วเนี่ย ตอนแรกมันยังดูไม่ออกหรอก ว่าจะสวยอย่างที่เราต้องการมั้ย แต่ที่รู้ๆคือ พอเปรียบเทียบแผลของเรา กับรีวิวที่อื่น เห็นชัดเลย ว่าที่เราทำกับเมดเมติกมาคุณหมอเย็บสวยมาก เป็นเส้นกรีดเล็กๆเอง ซึ่งปัจจุบันพอแผลหายสนิทแล้ว รอยเย็บอะไรก็ไม่เห็นแล้วนะ เป็นชั้นตาเนียนๆเลย  สามวันแรกก็บวมจoคนทักนะว่าไปทำอะไรกับตามาเนี่ย แต่พอผ่านไปซัก 5 วันเริ่มเนียนแล้ว ยิ่งตัดไหมแล้วนะ โห บอกเลยว่าชอบมากกกกกก ชอบมากจริงๆ ถ่ายรูปรัวๆ อวดเพื่อนใหญ่เลย

ทีนี้ จุดพีคมันอยู่ตรงนี้แหละค่ะเพื่อน คือเพื่อนเข้ามาถามว่าไปทำที่ไหน อยากได้แบบนี้บ้าง ตอนแรกเราก็ไม่กล้าแนะนำอ่ะเนอะ กลัวไม่สวยแล้วมาบ่นเราอีกงี้ เลยบอกปัดๆไป พวกนางไม่ยอมจ้า เซ้าซี้จนเราต้องยอมบอก ว่าทำที่เมดเมติก แล้วก็ต้องพาไปทำจนได้ สุดท้าย สวย พอใจไม่ต่างจากเราเลย

พอคนนึงสวย อีกคนนึงมาถาม มาให้พอไปอีก จนตอนนี้เราพาไปทำตาที่เมดเมติกมา 3 คนแล้ว แถมยังสวยถูกใจทุกคนเลย จนถูกแซวว่าเป็นนายหน้าศัลยกรรมแล้วตอนนี้ (ไม่ใช่นะ ฉันไม่ได้เป็นนายหน้าศัลยกรรม5555) แต่พาเพื่อนไปสวยก็ดีใจนะ บอกต่อจริงๆค่ะ แนะนำเลยค่ะ

อ่ะ ไปดูรูปตาสองชั้นของเรากันเลย

คือสวยยยงามมมมพี่ทำกับหมอคนไหนค่ะ ตอนนี้เล็งที่นี่อยู่ค่ะ ของพี่ทำราคาเท่าไหร่ค่ะ พี่ให้คุณหมอประเมินให้รึป่าวค่ะ กี่มิลค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-13 10:27:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
paengram ตอบกลับเมื่อ 2016-10-12 17:41
คือสวยยยงามมมมพี่ทำกับหมอคนไหนค่ะ ตอนนี้เล็งที่นี่ ...

พี่ทำกับหมอพสุค่า รีเควสว่าอยากได้ชั้นตาใหญ่ๆหน่อย เพราะว่าชอบแบบนี้ ก่อนทำก็บอกคุณหมอเลยค่ะ คุณหมอก็จะดูๆวัดๆให้ ว่ารูปตาเรามันได้เท่านี้นะ กรีดตำแหน่งนี้ อะไรอย่างงี้ ราคาตกรวมๆประมาณหมื่นห้าค่ะ
ตาหว๊านหวานอ่ะ
Bally_LoveStory ตอบกลับเมื่อ 2016-10-13 10:27
พี่ทำกับหมอพสุค่า รีเควสว่าอยากได้ชั้นตาใหญ่ๆหน่อ ...

ของพี่ตัดไขมันมั้ยค่ะ
ตาสวยหวาน ชั้นตาก็งามเริ่ด
เราก็ทำตาสองชั้นที่เมดเมติกค่ะ
ตาดูหวานมากเลย ไม่แปลกใจที่มีคนขอให้พอไปทำ เราเห็นแล้วยังอยากทำบ้างเลย
สวยม๊ากกกกก ตาสวยมากๆเลย ขอชม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้