ดู: 1070|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาสองชั้น (กรีด) ยาว หมอนัท วายบีคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
มารีวิวตาสองชั้นค่า  แบบกรีดนะค่ะ  ทำที่วายบีคลินิกค่ะ  กับหมอนัท ที่นั้นมีหมอทำตาได้คนเดียวค่ะ  ที่เลือกที่วายบีเพราะอะไรนะหรอค่ะ  ใกล้บ้านค่ะ พอดีทำงานอยู่แถมนั้น ผ่านคลินิกบ่อย ๆ ก็เลยสนใจแวะเข้าไปปรึกษาดูค่ะ เพราอยากทำตาสองขั้นอยู่แล้วค่ะ ราคาที่ทำนะค่ะตาสองชั้นแบบกรีดยาวค่ะ ราคา 16,850 รวมค่ายา คือจ่ายทั้งหมดไป เท่านี้เลยค่ะ

เราแวะเข้าไปปรึกษา แล้วก็ยังไม่ได้ตัดสินใจที่จะทำค่ะ ขอกลับมาปรึกษาเพื่อน ๆ กับครอบครัวก่อนค่ะ หลังจากนั้นก็ตัดสินใจว่าจะทำ ก็ติดต่อกลับไปที่คลินิก และโอนเงินจองคิวทำ 3,000 บาทค่ะ ได้คิวหลังจากที่มัดจำไปแล้ว สามอาทิตย์ค่ะ  ตอนนี้ทำมาได้ สองเดือนแล้วค่ะ

รูปก่อนทำนะค่ะ

หลังทำ 7 วันค่ะ

หลังทำ 14 วันค่ะ ตัดไหมค่ะ

หลังทำ 1 เดือนค่า

เป้นไงบ้างค่ะ สำหรับเรา สวยถูกใจค่ะ แต่งหน้าได้สบายเลยค่ะ ตาคมขึ้น สองชั้นชัดเจนค่ะ ตัดสินใจไม่ผิดค่ะ ที่เลือก วายบีคลินิก เพื่อน ๆ ที่สนใจ ก็ลองศึกษาข้อมูลดูนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้