ดู: 388|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] เสริมจมูก วายบีคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ มารีวิวเสริมจมุกให้เพื่อน ๆ ดูกันค่ะ  เราเป็นคนจมูกสั้นมาก ๆ หน้าก็ไม่ได้เรียวยาว ออกกลม ๆ ไปเลย ก็เลือกที่จะเสริมจมุกแบบธรรมชาติๆ เอาค่ะ จมูกจะได้ไม่ดูยาวเกินหน้าค่ะ ด้วยข้อจำกัดด้วยแหละค่ะ ได้ไม่ยาวมากเพราะฐานจมุกเดิม และข้อจำกัดของรูปหน้าเราเองค่ะ

เลือกทำกับหมอบอย ที่ วายบี คลินิกค่ะ เลือกซิลิโคนอเมริกา ราคา 18,000 บาทค่ะ  ตอนนี้ทำมาได้สามอาทิตย์แล้วค่ะ  เริ่มเข้าที่ดีแล้วค่ะ  เราบวมเยอะอยู่ค่ะ หลังทำพักอยี่วันค่ะ เอาพลาสเตอร์ที่ดามจมูกออกแล้วก็ไปเรียนปกติค่ะ
รูปก่อนทำนะค่ะ

สี่วันค่ะ

ห้าวันค่ะ

หกวันค่ะ

สิบวันค่ะ

สิบสี่วันค่ะ

สามอาทิตย์ค่ะ

ตามนี้เลยค่า พอใจมากค่ะ หมอทำได้ตามที่เราต้องการเลยค่ะ  ดูไม่หลอก และไม่มีคัยรู้ค่ะว่าเสริมจมุกมา ดีใจสุด ๆ ที่เลือกทำที่ วายบี คลินิกค่ะ เพื่อนๆที่สนใจจะเสริมจมุก ดูที่วายบี เป็นอีกหนึ่งที่นะค่ะ เราว่าหมอทำสวยดีค่ะ
โพสต์ 2016-10-10 18:40:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักขึ้นมาก
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-10 19:06:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้