ดู: 3960|ตอบกลับ: 4

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกที่ The Sib Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Army0134 เมื่อ 2016-10-5 15:09

สวัสดีค่ะ ชื่อนิด นะคะ วันนี้นิดขอมาเล่าประสบการณ์ในการเสริมหน้าอกให้เพื่อนๆ ดั้งโด่ง อาจจะมีประโยชน์บ้างไม่มากก็น้อย ก่อนอื่นขอบอกเลยว่า นิดมีความคิดทางด้านลบกับศัลยกรรมมาก เพราะนิดเองก็ไม่เคยศัลยกรรมอะไรมาก่อน ดูแต่ข่าวที่เป็นด้านลบ ซึ่งทำให้ตัวเองไม่เชื่ออะไรง่ายๆ

ตัวนิดเองเป็นคนหน้าอกเล็กมากๆ ค่ะ เหมือนหน้าอกเด็ก ซึ่งใส่อะไรก็ไม่สวย เราเป็นผู้หญิงเรื่องสรีระร่างกายเป็นเรื่องสำคัญเหมือนกันค่ะ เหตุผลที่ทำให้นิดมีความคิดเปลี่ยนก็คือ นิดมีเพื่อนคนนึงค่ะ เค้าก็เสริมหน้าอกมาเหมือนกันแล้วออกมาสวยมากๆ ซึ่งตัวนิดเองก็ตกใจเหมือนกันนะ คือ ออกมาดูดีมากๆ จริงๆ   เลยติดต่อขอข้อมูลเพื่อน ซึ่งเพื่อนก็ไปทำที่ The Sib Clinic มาค่ะ ตัวนิดเองเลยเข้าไปดูรีวิวมาค่ะ ซึ่งทรงสวยจริงๆ หากเพื่อนๆ คนไหนสนใจ แนะนำเข้าไปดูรีวิวในเฟสบุ๊ค หรือเว็บก็ได้นะคะ ช่วยเราในการตัดสินใจเยอะมากๆค่ะ

นิดเลยนัดคิวปรึกษาคุณหมอดารินทร์ค่ะ ซึ่งหมอก็ให้คำแนะนำในการเลือกซิลิโคนต้องให้พอดี เหมาะสมกับสรีระร่างกายของเรา ซึ่งนิดก็เลือก 375 CC เป็นซิลิโคนเมนเตอร์ ซึ่งเป็นซิลิโคนที่ดีทีสุด แล้วก็ถูกใจนิดมากกก >< หลังจากการเสริมหน้าอกก็ใช้เวลาพักฟื้น 7-14 วันค่ะ แต่จริงๆ แล้ว แค่ 3 วันก็ออกไปไหนมาไหนได้สบายเลยค่ะ

การทำศัลยกรรมก็มีทั้งดีและไม่ดีค่ะ แต่สำหรับนิด จากคนที่มีความคิดด้านลบ ก็มีความคิดเปลี่ยนเพราะได้ทำกับแพทย์ที่เป็นศัลกรรมแพทย์เชี่ยวชาญโดยตรง มั่นใจ เชื่อใจได้ และได้รับการดูแลดีมาก ๆ ทำให้เรามีความมั่นใจมากขึ้น นิดเลยนำภาพมาฝากให้เพื่อนๆ ได้ชมกันค่ะ

สำหรับเพื่อนๆ หากอยากทราบข้อมูลอะไร ถามนิดได้เลยจ้าาาาา  
โพสต์ 2016-10-6 12:57:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่หรอคะ
โพสต์ 2016-10-6 23:46:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่คะ. ทำเสร็จแล้วทางคลินิกมีให้นอนพักค้างคืนหรือเปล่าคะ
โพสต์ 2016-10-30 18:51:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากคะ ธรรมชาติ สุดๆ
เท่าไหร่เอ่ย
โพสต์ 2017-2-15 15:33:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อึ๋มจังค่ะ สูงหนักเท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้