ดู: 992|ตอบกลับ: 2

[เสริมคาง] เสริมคางกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ หน้า V ได้ดั่งใจ หน้าเปลี่ยนไปจนเพื่อนสงสัย

[คัดลอกลิงก์]
ค่ะ มีหลายคนถามจัสมินกันมาเยอะเลยว่าจัสมินไปทำอะไรมาบนหน้าบ้าง
เพื่อนบางคนที่ไม่ได้เจอกัน ปีกว่าๆ ถึงกับตกกะใจว่าทำไมเราเปลี่ยนไป สวยขึ้น ดูดีขึ้น
จัสมินเลยคิดมาสักพักละคะ ว่าจะมาตั้งกระทู้รีวิวให้ดู ว่าไปทำอะไรมานะคะ

jm (5).jpg

เริ่มจากภาพแรกคือ หลังผ่าตัดและกลับถึงบ้านวันแรกค่ะ เพิ่งเสร็จสิ้นภารกิจการทำคางค่ะ อิอิ
กลับมาวันแรกการดูแลตัวเองของจัสมิน คือ งดอาหารแข็งๆก่อนเลย ต้องทานอ่อนๆเข้าไว้ สู้ๆ
วันแรกจัสมินก็ประคบเย็นเลยค่ะ แผลจะได้ไม่บวมเยอะ พยายามรักษาความสะอาดเยอะๆค่ะ
น้ำยาบ้วนปากต้องเตรียมให้พร้อม และก็ต้องระมัดระวังอย่าไปแคะแกะเกาแผลนะค่า เด่วเบี้ยวไม่รุ้ด้วย

jm (6).jpg

ภาพนี้เป็น ภาพวันแรกของจัสมินเองค่ะ หลังจากทำคางที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ อิอิ
จัสมินทำกับคุณหมอปวลินค่ะ ไม่เจ็บเลย ซิลิโคนที่ใช้เป็นแบบ USA ซึ่งจะมีความนิ่มมว๊าก

jm (1).jpg

ฟินสุดๆเลยละค่ะ อันนี้ 5 วันเองอ่าคะ คุณหมอฉีดยาสลบให้ก่อนทำเรียบร้อย
ของจัสมินจะเป็นการผ่าแผลภายนอกนะคะ รอยแผลมีนิดเดียวค่ะ เล็กมากๆ

jm (2).jpg

ครบอาทิตย์แล้วนะคะ กับการเสริมคางที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ อิอิ
คนถามเยอะเลยว่าทำไมต้องมาทำที่เลอลักษณ์ เพราะคนจะรู้จักเป็นจมูกกับหน้าอกเยอะ
แต่จัสมินบอกว่าที่นี้เค้าทำสวยหมดทุกอย่างค่ะ เรียกได้ว่า สวยครบวงจรเลยอ่ะค่ะ
โรงพยาบาลได้รับมาตรฐานที่ดี คุณหมอชำนาญมากๆ ดีกว่าไปทำคลินิคเยอะค่า

jm (3).jpg

15 วัน จากคนที่ไม่มีคางเลย มีคางสวย ธรรมชาติได้แบบนี้ ประทับใจค่ะ
และชอบมาก เพราะถ่ายใกล้ขนาดนี้ หน้าดูยาวขึ้นจากเดิมชัดเจน
ซิลิโคนดูเป็นธรรมชาติมาด้วยค่ะ นิ่มสุดๆ เหมือนคางจริงๆเล้ยยยย

jm (4).jpg

1 เดือนแล้วนะคะ ทุกอย่างเข้าที่หมดแล้ว หายบวม หน้าเรียวขึ้นชัดเจนค่ะ
ไปทำกันเลยยย คางเรียวสวย ไม่เจ็บ คุณหมอใจดี ยกให้ที่เลอลักษณ์เลยค่ะ สุดยอด

โพสต์ 2017-3-28 09:35:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวย
โพสต์ 2017-4-19 09:55:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้