12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: kanomthainakin

[เสริมจมูก] หลังแก้จมูกที่เมดเมติก มีคนทักว่าหน้าเหมือน มิว นางเอกช่อง 3 Oops!

[คัดลอกลิงก์]
โพสต์ 2017-2-2 09:46:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปลายพุ่งจังอยากได้ทรงนี้ๆๆๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-26 10:11:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฮัลโหลเอเวรี่บอดี้ เป็นยังไงกันบ้างเอ่ย
วันนี้มิกิมาอัพเดทรูป แก้จมูก ที่เมดเมติก บายเมโกะ คร่า

มาดูความปังกันดีฟ่า >,<

22 (19).jpg

วันหยุดชิวๆ ลุคแบบใสใส ได้อยู่นะ

วันทำงานมิกิชอบแต่งหน้าลุคสาวเปรี้ยวค่ะ เน้นแต่งตาให้ดูเซ็กซี่
และที่สำคัญคือ จมูกต้องโดดเด่ด มิกิจะใช้ไฮไลท์ ไล้ตรงสันดั้งค่ะ
เวลาถ่ายรูปออกมา จะเป๊ะมาก
22 (6).jpg

ตั้งแต่ทำแก้จมูกมา มิกิมั่นใจขึ้นมากค่ะ
แต่งหน้าง่ายขึ้น ยิ่งเวลาทำงานอยู่หน้ากล้อง เวลาโพสท่าเราก็ยิ่งมั่นใจ
เพราะจมูกเราสวย ขอบคุณเมดเมติกมากเลยค่ะ คุณหมอใจดี เป็นกันเอง ราคาก็ไม่แพง
22 (7).jpg

จมูกนี่มิกิทำกับคุณหมอธารานะคะ ถ้าใครสนใจก็ลองโทรไปปรึกษาที่คลีนิกได้เลย
22 (16).jpg
โพสต์ 2017-4-7 09:27:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกเป๊ะมากก
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้