ดู: 770|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวหนักอกหนักใจ แต่ฟินแฮปปี้ที่เลอลักษณค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ค่า น้องพิมเอง วันนี้จะมารีวิวหน้าอกบึ้มๆ แบบนอนงายแล้วก็ยังนูนให้ชมกันค่า
นี่คือนมพิมก่อนทำ

มองมุมไหนถ่ายยังไง กี่ยุคกี่สมัย ก็แบนค่ะ เรียกง่ายๆ  T^T

พิมเลยตัดสินใจทำหน้าอกซะเลย เก็บตังค์เตรียมไว้นานละ ตอนแรกก็จะทำที่ๆนึงที่ดังๆและราคาถูกมากๆ
แต่ขึ้นชื่อว่าเจ้าหน้าที่ผู้ช่วยดุ และคนเยอะมากบางทีรอทั้งวันหมอเร่ง เลยไม่เอาดีกว่าค่ะ ไม่กล้าทำกลัวด้วย
เลยลองหาคลินิกอื่นที่ราคาขึ้นมาอีกนิดแต่ดูดีกว่า ก็เจอฟีดแบคคล้ายๆกัน เลยสุดท้ายคิดว่าเก็บเงินเพิ่มอีกนิดเลย
ทำที่โรงพยาบาลศัลยกรรมเลยน่าจะคุ้มกว่า อย่างน้อยก็มีห้องให้พัก1คืน น่าจะปลอดภัย กว่าด้วย
เลยยอมเสียเพิ่มอีกนิดดีกว่าค่ะ คุ้มกว่า ไม่เสี่ยงด้วย

โดยพิมทำกับหมอกิตติศัก วิชาชัยค่ะ เจ้าของที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เลย

ตอนที่มีผ้าพันหน้าแกค่ะ

ที่นี่พันหน้าอกสวยดีค่ะ ผ้ากระชับดีไม่แน่นไปด้วย ตอนที่ดูรีวิวที่อื่นมาผ้าพันมันไม่สวยแบบนี้ ดูแน่นนมากด้วย
ต่างกันลิบลับ อย่างว่าแหละ ราคาถูกกว่าคุณภาพก็คงน้อยกว่า

และหลังจากถอดผ้ามา จนปัจจุบันค่ะ

มีร่องอกสมใจกับเขาซะทีสิน้า

นกน้อยบนภูเขายักษ์ อิอิ

รอยสักนูนเชียวค่ะ 5555

นอนหงายยังไง ก็มีนม ไม่แบนราบแล้ว

พิมทำศิลิโคนเมนเทอร์ นะคะ แบบที่2คลินิกแรกใช้ที่พิมจะไปทำตอนแรก พอมาคิดๆราคารวมแล้ว ก็พอๆกันนี่นา
แต่ที่นี่ดีกว่าเยอะเลย ได้นอนพักฟื้นด้วย ปลอยภัยกว่าเห็นๆ ไม่ต้องทรมานกลับบ้านหลังทำเลย

ส่วนเรื่องทรง ที่นี่ทำสวยมาก ทำทรงกลมแต่ไม่กลมดิ้กเป็นลูกๆ แต่ดูเนียนเหมือนหยดน้ำแทนค่ะ ดูธรรมชาติมาก ชอบๆ
ตอนทำก็ไม่ช้ำ ไม่เจ็บอย่างที่คิดเลย ตอนนี้อายุก็ประมาณเดือนกว่าๆแล้ว ไว้ว่างจะเข้าไปให้หมอตรวจค่ะ

และสุดท้ายภาพรวมๆค่ะ

สนใจสอบถามได้ค่ะ ยินดีเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้