ดู: 1035|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพราะความสวยรอไม่ได้ ญ่าเลือกทำดั้งพุ่งๆ Princess nose ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ขอแนะนำตัวก่อนเลยแล้วกันค่ะ เราชื่อญาญ่าคร่ะ หรือเรียกว่าญ่าก็ได้ นี่เป็นครั้งแรกในชีวิตเลยที่มารีวิวเรื่องของตัวเองออกสื่อ เขินมากเลยค่ะ อาจพูดไม่ค่อยเก่งก็ต้องขออภัยไว้ล่วงหน้าเลยน๊า

ญ่าเพิ่งผ่านการทำศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตมาสดๆร้อนๆ ประมาณ 1 เดือนค่ะ กับการทำจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ ทรงที่ญ่าไปทำมาเป็นทรง Princess nose เกรด Premium ซิลิโคนอเมริกา เกรดพรีเมี่ยมจะนิ่มและเป็นธรรมชาติมากๆ ที่เลือกเข้ามาทำที่นี้จริงๆเพราะว่าเพื่อนแนะนำมาอีกทีค่ะ ทำจมูกสวย บริการดี เราเลยเลือกทำที่นี้ค่ะ และมีความเป็นโรงพยาบาลก็เชื่อมั่นได้ว่ามาตรฐานสูงอยู่แล้วค่ะ

เราทำ Princess nose เพราะว่าทรงนี้จะเน้นปลายพุ่งโด่ง สโลปสวยๆ ส่วนอีกทรงจะเน้นอะไรลืมไปแล้วค่ะ ต้องลองไปปรึกษากับทางโรงพยาบาลเองนะคะ พี่ๆใจดีมากเลย ส่วนเราทำกับคุณหมอขวัญชัยอะค่ะ คุณหมอละเอียดมากๆค่ะ ใส่ใจคนไข้มากค่ะ ขั้นตอนการทำคร่าวๆจากที่คุณหมอบอกก็จะมี วางยาสลบอ่อนๆก่อน และตามด้วยยาชาที่จมูกค่ะ จากนั้นจึงจะเริ่มผ่าตัด เราจำได้ว่าตื่นมาตอนยังทำไม่เสร็จ แต่ไม่เจ็บแล้ว นอนนิ่งๆแอร์เย็นๆเลยค่ะ สักพักปิดแผลก็กลับบ้านได้ค่ะ

หลังทำผลลัพค่อนข้างดี เพราะเป็นคนที่ชอบทรงจมูกพุ่งๆอยู่แล้วคุณหมอก็ทำออกมาเนียนมาก ไม่รู้ว่าจมูกจะยุบลงอีกไหม แต่ตอนนี้ชอบมากเลยค่ะ สวยทุกมุมจริงๆ ถ้าใครสนใจจะทำจมูกทรงสวยๆ พุ่งๆ แบบญ่านะคะ ญ่าแนะนำเลอลักษณ์เลยค่ะ
สวยคะ เท่าไรคะ
สวยเลยค่ะ เท่าไรอะ
พุ่งสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้