ดู: 764|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] เด็กเด๋อในวันนั้น เป็นสาวสะพรั่งแล้วในวันนี้ เพราะเลอลักษณ์จัดให้หมดเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาเผยให้ชมก่อนที่จะมาเป็นตัวเราเอง ณ ปัจจุบันในตอนนี้ ว่าผ่านอะไรหมอไหนมาบ้าง 555

มาดูก่อนทำค่ะ  ว้ายนังนี่ใครเนี่ย 5555555 ดูดั้งสิแหมบเชียว ตลกมากๆ
ก่อน (1).jpg

และหลังทำอย่างแรกค่ะ เราทำจมูก 5555 เพราะรับความดั้งแบนไม่ได้นั่นเอง

โดยเราตัดสินใจเลือกที่นี่เพราะเราอยากทำนมที่นี่ค่ะ 555 แต่คิดว่ามันคือการผ่าตัดใหญ่ใจนึงก็ยังกล้าๆกลัวๆ
เลยมาทำจมูกก่อนเป็นการลองเชิงค่ะ เพราะยังไงแล้วที่เลอลักษณ์ก็ดังทั้งในเรื่องนม และจมูกอยู่แล้ว
โดยเราทำทรง i-dol แบบซิลิโคน ตัวดีสุดค่ะ ที่นิ่มบิดได้ กับหมอปิติที่เป็นหมอพรีเมี่ยมรองมาจากหมอกิตติศักดิ์

หลังจากทำมาค่ะ 1-5 วันแรก เราจะตึงๆที่สันดั้งหน่อย ก็อย่างว่าอะนะ คนมันไม่เคยมีดั้ง พอมีทีก็คงตึงๆ 555
และมีอาการช้ำเล็กน้อย-น้อยมากค่ะ เพราะปกติเราเป็นคนช้ำง่ายมาก คือโดนไรนิดหน่อยก็เขียว ก็ช้ำแล้ว
อาจจะเพราะเราเป็นคนขาวด้วยมั้ง เลยเห็นชัด แต่ที่จมูกนี่ถือว่าน้อยมากๆๆๆ ชอบค่ะ

และวันที่5 อาการช้ำที่บอกดีขึ้นไวมากๆ ขนาดเราช้ำง่ายนะ อย่างที่บอก ตอนนี้คือแต่งหน้าได้ ไปเที่ยวอะไรปกติได้แล้วอะ
ชิวมากๆ ทรงก็ยุบเยอะเลย เป็นสันโด่งขึ้นสวยชอบใจมากๆ

พอครบ1อาทิตย์ อาการที่มันเขียวๆ ตอนแรก หรือบวมไม่มีแล้ว หายสนิทเลย ทรงก็เข้าที่ขึ้น
ถ่ายรูปทำอะไรก็ถูกใจค่ะ หน้าคมเป็นสันขึ้นเยอะ ถูกใจสุดๆ สมกับที่เป็นหมอปิติและเลอลักษณ์มากๆ

และวันที่ 15 ค่ะ  เห็นอะไรเปลี่ยนแปลงไปอีกมั้ยเอ่ย?
มองแล้วก็ดูออกเลยละสิ เรากลับไปทำหน้าอกเพิ่มมาค่ะ 5555555555
โดยเรากลับไปตอนประมาณหลังทำจมูกไปอาทิตย์กว่าๆค่ะ เพราะชอบผลงานจมูกที่นี่มากๆ
เลยไม่รีรอช้า บอกพ่อกับแม่เลยค่ะ ว่าหนูออกทำนม อ้อนไปอ้อนมา ก็สำเร็จค่ะ
เพราะเค้าเห็นว่าผลงานจมูกออกมาดีมากๆ เลยไว้วางใจให้ลูกผ่าตัดใหญ่ที่นี่ได้ชิลๆ
และส่วนนมเราทำหมอใหญ่เลยค่ะ หมอกิตติศักดิ์เจ้าของโรงพยาบาลเองเลย โดยเลือกซิลิโคนเอลลิเกนไป
ราคาตกที่ 79k ค่ะ รวมค่านอนพักฟื้นค่าต่างๆด้วยแล้ว

(1เดือน)  (1).jpg (1เดือน)  (2).jpg
และภาพนี้คือจมูกครบ 1เดือนพอดีค่ะ
ส่วนนมอายุประมาณ 2 -3 อาทิตย์กว่า ยังไม่ค่อยกล้านวดเท่าไหร่
รอไว้ถ้าเข้าที่กว่านี้ก่อนจะมารีวิวแยกหน้าอกอีกตัวให้ชมกันค่ะ

(1เดือน)  (3).jpg
ซูมๆ สันจมูกใกล้ๆ

ก่อน (2).jpg
และเปรียบเทียบความมาไกลลล ค่ะ 55555555555555

ขออภัยด้วยที่ไม่มีภาพตอนพันผ้า เพราะช่วงนั้นนั่งๆนอนๆทั้งวันเลยค่ะ ไม่ค่อยมีแรงเพราะไม่ชินกับนมตู้มๆ 55
แต่ผลหลังทำ ทั้งนม และจมูก คือพอใจมากๆ ให้คะแนนเต็มทั้งคู่เลย
โดยรวมทั้งผล เลอลักษณ์เป๊ะทั้งนม และดั้งสม คำปากต่อปากจริงๆ บวมช้ำน้อยมากๆสำหรับคนช้ำง่ายแบบเรา
ใครกลัวเจ็บ หรือกลัวช้ำ แนะนำเลยค่ะที่นี่ เราทำมาแล้ว เชื่อเราสิ  

สุดท้ายลาไปแล้วค่ะ อยากอวดแค่นี้ก่อน อายความมาไกลเบาๆ อิอิ
โพสต์ 2017-4-27 15:50:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยคะ มีรูปล่าสุดหน้าตรงมั้ยคะ
โพสต์ 2017-4-28 09:35:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้