เจ้าของ: Aeyaey.ji
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งแท่งออกไป..ธรรมชาติเนียนใสใส วนมาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
จัดฟันอยุ่ก็ทำจมูกได้ใช่ไหมคะ
ตอนนี้มีโปรโมชั่นแก้จมูกไหมคะ
หลังแก้แล้ว สวยเนียนธรรมชาติมาก
น้องสาวเราอยากเเก้จมูกจากการฉีดฟิลเลอร์มาได้มั้ยคะ ราคาเท่าไรอ่ะ
เสริมมานานแล้ว อยากจะเปลี่ยนทรง คุณหมอรับไหมคะ อยากเข้าไปปรึกษาก่อน
ใช้ซิลิโคนของอะไรคะ มีชื่อทรงไหมจ๊ะ
เป๊ะ ปัง มาก!!! คุณหมอสุดยอดเลย

ยิ่งอ่าน ยิ่งชอบมากๆ
จมูกใหม่ไฉไลกว่าเดิมมากเลยนะคะ^^
มีเเพลนจะทำช่วงปลายนี้คะ เเล้วเจอกันอิอิ

อันนี้ทำศิลิโคนอะไรคะ สวยมากๆเลย แล้วบอกคุณหมอว่ายังไงคะ
งานแก้แพงไหมคะ กำลังมองหาที่แก้อยู่พอดี
กี่วันถึงตัดไหมได้คะ
ขอราคาด้วยค่าา
ดูสวยเเละคมขึ้น
ปรึกษาต้องคิวล่วงหน้าไหมคะ
ใช้ซิลิโคนของอะไรคะ
แก้จมูกแล้วสวยมากเลยนะคะ
อยากเข้าไปปรึกษาได้ไหมคะ
อยากเข้าไปปรึกษาที่นี้มากกกกก
น่ารักจังเลยคับ อิอิ
บวมนานไหมค่ะ อยากแก้เหมือนกัน
พักฟื้นนานไหมคะ
แก้จมูกแล้วสวยมากเลยค่ะ ต้องจองคิวก่อนไหมคะ
ราคาเท่าไรค่ะ จะได้เก็บเงินถูก อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้