เจ้าของ: Aeyaey.ji
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งแท่งออกไป..ธรรมชาติเนียนใสใส วนมาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากแก้ด้วยจังค่ะ ทำมา 2 ปีแล้วนะคะ แกนเบี้ยวด้วยนะคะ
สวยมากๆเลยนะคะ คลินิกมีโปรโมชั่นไหมคะ
ราคาเท่าไรคะ ใช้ซิลิโคนอะไรคะ
ตอนแก้กับตอนทำจมูก อันไหนเจ็บกว่ากันคะ
คลินิกอยุ่เเถวไหนคะ สนใจคะ
เจ็บไหมคะตอนเเก้
คุณหมอมือเบาไหมคะ
หน้าเปลี่ยนมากเลยค่าา ดูสวยคมๆ
มีรับประกันไหมคะหลังทำ
คนินิกอยุ่เเถวไหนคะ
สวยๆจัง อยากเห็นรูปอัพเดตมีไหมคะ
รอชมภาพอีกนะคะ สนใจๆค่ะ
ชอบทรงจมูกมากคะ ใช้ซิลิโคนอะไรคะ
สวยมากๆๆเลยนะคะ คลินิกอยู่แถวไหนค่ะ
คุณหมอเก่งมากๆเลยนะคะ
เปลี่ยนคนให้สวยขึ้นในชาตินี้เลย
บวมนานไหมคะ สวยดีนะทรงนี้ เก็บตังๆๆๆๆ
สวยเซกซี่มากเลยคร้า อยากไดแบบนี้
คลินิกอยู่ตรงไหนคะ สนใจอยากเข้าไปปรึกษา
ตัวเองจองนานไหมคะ เราโทรไปเขาบอก
คิวคุณหมอเเน่นมาก
ทำออกมาได้เป็นธรรมชาติมากเลยนะคะ ทำกับคุณหมออะไรจ๊ะ
อ่านข้อมูลการทำจมูกมามากพอสมควร
ดีมอร์คลินิกน่าสนใจที่สุด ไปทำกับที่นี่เเน่นอนค่ะ
เจ็บไหมค่ะตอนทำ เรากลัวเข็มมากเลย
เก็บตังไปทำกับดีมอร์คลินิกบ้างดีกว่า
สวยๆๆๆ ชอบมากๆๆ
สวยเนียนมากๆ อ่านแล้วมีความอยากเก็บตังก่อน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้