เจ้าของ: Aeyaey.ji
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งแท่งออกไป..ธรรมชาติเนียนใสใส วนมาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทรงสวยมากคะ
สนใจอยากแก้เหมือนกันพอจะแนะนำได้ไหมคะ
สวยมากค่าาา
ไม่ธรรมดาจริงๆคลินิกนี้ สวยทุกเคส
แก้แล้วดูดีมากเลยค่ะ ชอบที่ดีมอรจังมีแต่เคสแก้สวยๆ
สวยอ่ะ ชอบทรงจังเลยค่ะ ทำกับคุณหมอตุ๊กใช่ไหมค่ะ
ดีเเล้วค่ะที่เเก้จมุก ทรงเดิมเบี้ยวมาก
เข้าไปปรึกษาได้เลยค่ะ ที่นี่คุณหมอให้คำเเนะนำดีมาก
แพลนต่อไปทำตาเลยค่ะ
ราคาโปรโมชั่นมาอะไรบ้างค่ะ
พอดูรวมๆเเล้วมีเสน่ห์เหลือเกิน
พอดูรวมๆเเล้วมีเสน่ห์เหลือเกิน
บวมนานไหมคะกว่าจะหาย สวยมากเลยค่ะ
ราคาเเรงอยู่นะคะ จะมีช่วงโปรบ้างมั้ยน้าาา
กลัวเจ็บมาก เเต่ก็อยากทำอ่ะ
อยากเข้าไปปรึกษา ต้องจองคิวไหมคะ
ดูเเลเเผลหลังทำยากไหมคะ
หลังแก้แล้วสวยขึ้นมากเลยค่ะ ชอบทรงจมูกดูธรรมชาติดี
เสริมมานาน10ปี หมอรับแก้ไหมคะ
แก้แล้วสวยมาก ทำปากมาด้วยใช่ไหมคร้า
จัดฟันเเล้วทำได้ด้วยหรอคะ คิดว่าต้องรอถอดก่อน
อันนี้ล่าสุดไหมค่ะ กี่เดือนเข้าที่อะคะ
หลังทำจมูกเเล้ว เราออกกำลังกายได้ไหมคะ
สวยมากคะ อยากไปเเก้จมูกจังเลย
มีรายละเอียดไหมคร้า ราคาเท่าไหร่ มีโปรบ้างหรือเปล่าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้