ดู: 9614|ตอบกลับ: 101
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งแท่งออกไป..ธรรมชาติเนียนใสใส วนมาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aeyaey.ji เมื่อ 2016-9-28 20:18

รีวิวครั้งแรกอ่าน.วน.ไป.ค่ะ

เผือเป็นประโยชน์แก่ผู้ที่กำลังศึกษา..หาข้อมูลค่ะ

ก่อนอื่นเลยแนะนำตัวก่อนชื่อเอ๋นะคะ
เอ๋ตัดสินใจเลือกแก้จมุกที่ดีมอร์คลีนิค เพราะเชื่อใจและไว้ใจในฝีมือคุณหมอและสถานที่ค่ะ เอ๋หาข้อมูลจากอินเตอร์เน็ต และศึกษาหาข้อมูลจากคลีนิคมาพอสมควรค่ะก่อนตัดสินใจทำ พอได้เข้าไปพบคุณหมอ ทำให้การตัดสินใจที่จะแก้จมุกง่ายขึ้นกว่าเดิม เพราะคุณหมอให้คำแนะนำดีมาก อันไหนทำได้ไม่ได้แบบไหนคุณหมอก็บอกค่ะ  พนักงานที่ดีมอร์คลีนิคก็น่ารักค่ะ บริการถามไถ่ดี คลีนิคก็สะอาดค่ะ โดยรวมๆชอบทุกจุดนะคะ เลยตัดสินใจแก้ค่ะ วันแรกของการแก้ตื่นเต้นมากค่ะ ถึงจะเคยผ่านการทำจมุกมาแล้วครึ้งหนึ่งแต่ก็ยังตื่นเต้นอยู่ดี มีกังวลนิดหน่อยค่ะก่อนจะแก้ แต่พอขึ้นเตียงปุ๊บ คุณหมอน่ารักค่ะชวนคุย จับมือ รับรู้ได้ถึงความอบอุ่น555+ (จริงนะคะ) ตลายความกังวลไปได้เยอะค่ะ ผ่านไปชั่วโมงกว่ากับการนอนนิ่งๆอยู่บนเตียง คุณหมอก็บอกเอ๋ว่าเสร็จแล้วค่ะน้องเอ๋  ผู้ช่วยหมอเอากระจกยืนให้ดู โอ้! ทรงใหม่ สวยค่ะ ชอบเลย สมกับการแก้เพราะต่างจากทรงเดิมมาก ปลายจมุกหมอก็แต่งให้สวยค่ะ ชอบมาก ต้องขอบคุณคุณหมอตุ๊กมากค่ะ

ก่อนแก้นะค่ะ

มีความเอียง
มาดูหลังทำกันค่ะ

7วันแล้วจ้า

มาดูรุป1เดือนกว่ากันเลยค่ะหุหุ

สวยปลื้มเข้ากับหน้าไม่เป็นแท่งแล้วนะค่ะ  ดีใจมากเลยค่ะ
ไว้จะมาอัพให้ชมบ่อยๆนะค่ะ

136114.jpg (449.9 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 18)

136116.jpg (498.14 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 17)

136115.jpg (614.62 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 17)

ขอโทดนะคะ อันนี้ทำซิลิโคนอะไรเอ่ย ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ ชอบมากๆเลยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติไม่เป็นแท่งเกินไป
ก่อนแก้เบี้ยวมากกกกกกกกอะไปทำที่ไหนคะเนี่ย  แต่หลังแก้สวยมากค่ะ
สวยงามเข้ากะใบหน้ามากๆเรยค่ะราคาแพงมั้ย
สวยอ่าาาหน้าคมขึ้น เรารอชมอัพเดตนะค่ะ
สวยอ่าหน้าคมขึ้น
เป็นแบบเราเรยซิลิโคนเดิมเบี้ยว ที่นี่เค้ารับประกันมั้ยค่ะอยากแก้จังแพงมั้ยค่ะ
สวยธรรมชาติมากคับ เนียนของเดิมเบี้ยวมาก
บวมนานไหมคะกว่าจะหาย สวยมากเลยค่ะ
สวยจังเลยค่ะ หน้าสวยขึ้นเยอะเลยอ่า
แก้แล้วสวยกว่าเดิมมากๆๆค่ะราคาแพงมั้ย
กำลังหาข้อมูล หาคลินิกจะแก้อยู่พอดีคะ ปัญญาเดียวกันเบี้ยวเอียง ของคุณน้องแก้ออกมาแล้วสวยมากๆคะ
ก่อนแก้เบี้ยวมากเลย แก้แล้วช้ำเยอะไหมคะ
ช้ำเยอะไหมค่ะ. เอียงเยอะขนาดนี้
ก่อนแก้เบี้ยวมากเลยอ่ะคับ
อันนี้ทำศิลิโคนอะไรคะ สวยมากๆเลย แล้วบอกคุณหมอว่ายังไงคะ
สวยมากๆเรย แต่หลังทำเสร็จบวมมากเลยเนอะ แต่ออกมาสวยขนาดนี้ถือว่าคุ้มอ่ะ
ใช้ซิลิโคนอะไรค่ะ. สวยกี่เดือนเข้าที่ค่ะ
ซิลิโคนอะไรค่ะ
นานไหมกว่าจะสวย
กำลังหาข้อมูลเลยค่ะ ดูสวยจัง ราคายังไงค่ะ เราเสริมมา5ปีจะแก้ยากไหม
ขอดูรุปก่อนแก้อีกมีไหมครัชชช
ถ้าจะเข้าไปปรึกษาสามารถติดต่อทางไหนได้บ้างค่ะ
จมูกใหม่เนียนสวยธรรมชาติ สวยมากค่าาา
แก้หมดเท่าไรคะ
แก้แล้วดูสวยขึ้นเยอะเลยอ่ะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้