ดู: 3643|ตอบกลับ: 44
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] สวยอินเทรนชั้นตาสไตล์เกาหลี ชั้นเล็ก เซ็กซี่ โดยหมอเอก เมโกะ

[คัดลอกลิงก์]

ลิน สุราลิน หลาแก้วค่ะ ลินตัดสินใจทำตาสองชั้นเนื่องจาก ชั้นตาทั้งสองข้างไม่เท่ากัน ตาข้างขวาเป็นตาชั้นเดียว ส่วนข้างซ้าย 2 ชั้น ปกติค่ะ แต่ว่าชั้นตาหลบใน และตาดูเศร้ามากๆ ติดสติ๊กเกอร์ชั้นตาก็ยังไม่ขึ้น  ด้วยเหตุผลนี้ ลินเลยจัดสินใจทำตาสองชั้นจะดีกว่า เสียเวลากับการกรีดอาย ติดสติ๊กเกอร์มาก

ก่อนทำค่ะ

ก่อนทำลินบอกคุณหมอค่ะว่าเอาแบบพอดีๆ ไม่ใหญ่มาก อยากได้แบบเกาหลี ชั้นตาเล็กๆ น่ารักๆ คุณหมอก็โอเค เข้าห้องผ่าตัดเลยค่ะ เอาหมึกวาดที่เปลือกตาก่อน ที่คุณหมอจะฉีดยาชา แอบเสียวนิดหน่อยแต่ไม่มากค่ะ ทำไม่นานก็เสร็จค่ะ ออกมานอนประคบเย็นข้างนอก แล้วก็ลงไปรับยาข้างล่างชั้น 2

ช่างมีความแตกต่าง ^^ ชีวิตดี๊ดี เมื่อมีตาสองชั้น

หลังจากทำมาแล้วคือพอใจมากๆค่ะ ตอนนี้ชั้นตาก็ครบ 3 เดือนละค่ะ ชั้นตาเท่ากันแล้วจากข้างที่ไม่เท่ากัน กลับมาเท่ากันแล้วค่ะ คุณหมอฝีมือเก่งมาก สามารถแก้ไขปัญหาของลินได้ดี แล้วชั้นตาสวย แบบสาวเกาหลีชั้นเล็กๆ เพราะลินชอบแต่งตาเบาๆ แค่ใส่คอนแทรคเลนส์ก็สวยแล้ว

ดูแลหลังการทำยากไม๊ค่ะ
สวยเป็นธรรมชาติดีคะคุณหมอประจำสาขาไหนคะ แล้วราคาเบ็ตเสร็จเท่าไรเอ่ย
สวยมากเลยคะ ไม่ทราบว่ามีวิธีการดูแลรักษาอย่างไรคะ
แบ้วมากเลยคะ ต้องทานยาไรบ้างคะ
ตาหวานขึ้นเลยคะ หลังผ่าตัดงดทานไรบ้างป่าวคะ
ตาสวยมากคะ หมอใช้เทคนิคกรีดแบบไหนคะ
สวยเป็นธรรมชาติดีคะ ช่วงระหว่างรักษางดทานไรบ้างคะ
สวยคะกี่เดือนถึงเข้าที่คะ
สวยดีคะเวลาแต่งตาจะได้ไม่ต้องติดเทน ^^
ตาคมขึ้นเลยคะ
แบ้วเลยหมอใ้ห้ทานยาไรบ้างคะ
หน้าเปลื่ยน เลย หลังจาก 3 เดือนแล้ว ชั้นตาจะลง อีกไหมจ้ะ
อยากทำบาง คุณหมอทำนานไหมค่ะ และนานไหมกว่าจะยุบ*-*
กี่วันถึงจะล้างหน้าได้ค่ะ แบบปกติ
ทำแล้ว เวลาหลับตาจะเห็นแผลเป็นไหมค่ะ
3 เดือนนี้เข้าที่แล้วหรือยังค่ะ
ชั้นเล็กเกาหลี มากอะ เวลาลิมตา ยากไหค่ะ
หลังทำตา เราควรห้ามทานอะไรบาค่ะ
หนังตาตกทำได้รึป่าวอ่ะ  อยากทำบ้างแต่กลัวเอฟเฟคไม่ดี
คุณหมอจะฉีดยาชา หรือ ใช่ยานอนหลับ ค่ะ
เกาหลีมาก อะ ชั้นเล็กรับกะหน้าดีจัง บอกคุณหมอยังไงค่ะ
แต่งหน้าได้ตอนไหน ค่ะ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-19 11:18:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Pango_pang ตอบกลับเมื่อ 2016-10-10 10:36
ดูแลหลังการทำยากไม๊ค่ะ

ไม่เลยจ้าาา ชิวมาก
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-19 11:19:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
malamook ตอบกลับเมื่อ 2016-10-19 10:41
สวยเป็นธรรมชาติดีคะคุณหมอประจำสาขาไหนคะ แล้วราคาเบ็ตเสร็จเท่าไรเอ่ย

สามารถ โทสอบถามได้เลยจ้าาาาา คุณหมอทำธรรมชาติมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้