123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: ornorn
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลักยิ้ม] มาแล้วทำลักยิ้มกับหมอภูค่า

[คัดลอกลิงก์]
อัพเพิ่มอีกนะคะ อยากเห็นๆๆๆ อิอิ
แล้วนี้หายดีแล้วหรือแล้วทำนานหรือยังอยากเห็นรูปอีกอะแล้วมีรูปตอนไม่ได้ทำให้ดูหรือเปล่าอยากเห็นความแตกต่างอะ
อยากทำมั่ง  ยิ้มแล้วน่ารักดี
กำลังจะทำอยู่ หมอแพท หมอภู ไม่รู้หมอไหนดีปวดหัว
สวยดีค่ะ
ดีนะที่เรามีพ่อแม่ผ่าลักยิ้มให้แต่เด็กเลย
สวยจังเลยค่ะ  ทำมาเท่าไหร่คะ
น่า รักมากกกกกกกกกกก เลย คั๊บบ อยาก ทำมั้ง อ่ะ ๆๆ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... o=lastpost#lastpost
ขอทราบเบอร์โทรและสถานที่หน่อยได้ป่าวคะ กำลังสนใจที่จะไปทำอ่า
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sheclubzing เมื่อ 2012-6-12 19:48

ทำกับหมอภูเท่าไรค่ะ เราไปทำปากมาพอดี มีเพื่อนในดั้งโด่งให้คิวมา กะว่า อาทิตย์หน้าไปตัดไหม จะทำลักยิ้ม ด้วยเลยอีก2ข้าง ราคาเท่าไรค่ะ แล้วฉีดโบทอคไปแล้วจะมีปันหาไรหรือป่าวนะ

แสดงความคิดเห็น

ไปทำลักยิ้มมารึยังค่ะ ของเราทำที่ เลอแบงคอก 2 เดือนแล้วยังบุ๋มเยอะเลย  โพสต์ 2012-8-15 15:42
ทำลักยิ้มข้างเดียวเท่าไหร่ แล้วสองข้างเท่าไหร่ค่ะ ??

ทำที่ Le Bangkok จะครบ 5 เดือนแล้วค่ะ ยังบุ๋มมากตอนไม่ยิ้มอยู่เลย
คุณหมอบอกว่าให้รอต่อไปอีก 3 เดือน โห ต้องบุ๋มเป็นปีมั๊ยเนี่ย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fate25010292 เมื่อ 2012-12-17 17:50

น่ารักมากค่ะ ^-^
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้