ดู: 877|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] ดั้งจ๋า...ในที่สุดเราก็ได้พบกัน ทำจมูกไอดอลโน๊ตพรีเมี่ยมที่เลอลักษณ์ค๊า

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีค่ะ กล้วยค่ะ จะมาเล่าให้ฟังว่าทำดั้งมาจากที่เลอลักษณ์ กับหมอวีรวุฒิค่ะ

นี่คือรูปร่าง ดั้งกล้วยก่อนทำ รู้สึกมีความหายใจไม่ถนัด 5555 ดั้งไม่มี

3วัน (2).jpg
และหลังจากทำมา 3วัน ค่ะ พอถอดเทปแล้ว ตอนนี้จะยังรู้สึกตึง แต่ไม่เจ็บเลยนะ ไม่ปวดด้วย

3วัน (4).jpg
ทรงก็สวยมากๆค่ะ กล้วยทำเป็นไอดอล แบบตัวนิ่ม ทรงสวยอย่างกับตัวแพงๆเลย

5วัน (1).jpg
พอ 5 วันอาการบวมก็ไม่มี อาการช้ำก็ไม่มา ประทับใจมากๆ

5วัน (4).jpg
พอหันข้างสันก็พุ่งสุดๆ ชอบตรงที่ไม่บวมไม่ช้ำมากๆ ไปเรียนสบาย ไม่ต้องหยุดพักฟื้นเลย

7วัน (1).jpg
ครบ 1อาทิตย์ถ่ายหน้าตรงๆ ยังเห็นเลยค่ะ ว่ามีสันสวย ต่างกันกับก่อนทำมากๆ

15วัน  (3).jpg
พอ 15 วัน ทุกอย่างเหมือนเข้าที่หมดแล้ว ทรงสวยเหมือนเดิม ไม่บวม ไม่ช้ำ ไม่เจ็บแม้แต่น้อย และก็ตอนนี้แผลในจมูก กับไหมก็หมดแล้ว ละลายแล้ว สบายจมูกมากๆ

หลัง (1).jpg
และภาพนี้ก็คือตอนปัจจุบันค่ะ

หลัง (2).jpg
ซูมดั้งให้ดูใกล้ๆกันหน่อยย

โดยรวมแล้วประทับใจมากๆ ชอบตรงทรงสวย หมอมือเบาค่ะ ตอนทำมียาสลบ หลับเลย ตื่นมาก็เสร็จแล้ว เลยไม่เจ็บเลยแม้แต่นิด พอกลับบ้านหลังทำ หมดฤทธิ์ยา ก็แค่ตึงๆ เหมือนเป็นหวัดคัดๆจมูก และตึงๆเทป พอ3วันแกะเทปก็ไม่มีอาการอะไรผิดปกติ แต่บางเช้าที่พึ่งตื่นช่วง5งันแรก จะตึงๆใต้ตา แต่ไม่มีอาการบวมหรือช้ำเลย ชอบตรงนี้มากๆ เพราะว่าต้องไปเรียน กล้วยกลัวว่าจะหน้าเขียวๆบวมๆไป อายเพื่อนแย่ แต่จากที่ทำมาที่นี่ ไม่มีอาการนั้นเลยค่ะ

ตอนนี้แต่งหน้า หรือถ่ายรูปก็รู้สึกหน้ามีมิติขึ้น หน้าคม ชอบตัวเองตอนนี้มากๆ ประทับใจที่สุดค่ะ

หลัง (3).jpg
และภาพสุดท้าย ลาไปกับการแค่เขียนคิ้ว ทาปาก แค่มีดั้งก็รอด 5555
โพสต์ 2017-4-27 15:53:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พุ่งมากกน่ารักจัง
โพสต์ 2017-5-13 08:53:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รับกับใบหน้ามากๆๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้