เจ้าของ: Wanwant
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกเป๊ะปัง...เกิดขึ้นได้ที่ Dmor clinic

[คัดลอกลิงก์]
น่ารักมากเลยนะคะ คลินิคอยู่แถวไหนคะ
เเบบนี้เรียกทรงอะไรคะ
ขอบคุณสำหรับขอมูลนะคะ
กำลังเล็งๆ ดีมอร์ไว้เหมือนกัน
มีหลายคนบอกว่าคุณหมอน่ารัก ใจดีใช่มั้ยคะ
ชอบทรงนี้มากเลย ราคาเท่าไรคะ
สวยมากๆเลย ที่นี่ทำออกมาสวยทุกคนเลยเนาะ แพงไหมคะ
แม่แฟนน่ารักจังเลยค่ะ มีแนะนำด้วย><
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ จมูกเราสั้นทำออกมาจะได้แบบนี้มั้ยอ่าา
ทรงสวยมากๆเข้ากับหน้าเลย มีโปรฯไหมคะตอนนี้^^อยากทำมาก
สวยคร้า...^^กำลังหาที่ทำอยู่พอดีเลย จองคิวนานไหมคะ อยากทำช่วงปีใหม่
จมูกพุ่งมากเลยค่ะ รอดูรูปอัพเดทนะคะ
สวยค่ะ เก่งจังเก็บตังค์เสริมเอง คุนแม่แฟนก้น่าร๊าากกมีแนะนำให้ด้วย เราก้ว่าจะเข้าไปปรึกษาอยู่เหมือนกัน
จมูกสวยมากๆเลย ตอนทำบวมกี่วันคะ
สวยคม ดูเป็นสาวขึ้นนะคะ
ทรงจมูกสวยมาก คุณหมอตุ๊ก ดีมอร์คลินิกทำจมูกสวยมากๆเลยนะคะ
น่ารักมากเลยนะคะ จมูกเข้ากับหน้ามากๆเลย
ชอบคนนี้จังเลยคะ สวยเเบบธรรมชาติมากๆๆๆ
เก่งจังเลย เก็บตังเอง
มีโปรไหมอ่าคะ สนใจมากๆ
จัดฟันอยู่ก็ทำจมูกได้ใช่ไหมคะ
ที่นี่รับประกันนานไหมนะคะ กี่เดือนค่ะ
เพื่อนชวนไปทำที่นี่ ดูเเล้วอยากทำมากๆ
อยากเข้าไปปรึกษาก่อน ต้องจองคิวไหมคะ
อยากทำมากเลยคะ คลินิกนี้น่าสนใจมาก
จองคิวนานไหมคะ อยากทำบ้าง
จมูกสวยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้