ดู: 12808|ตอบกลับ: 120
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกเป๊ะปัง...เกิดขึ้นได้ที่ Dmor clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Wanwant เมื่อ 2016-9-25 20:30

สวัสดีค้า ชื่อ วันวัน นะค้า วันนี้จะมารีวิวเสริมจมูก By คุณหมอตุ๊ก จาก Dmor Clinic นะคะ
เริ่มจากตอนที่คิดจะทำเลยนะคะ คือทั้งบ้านทุกคนจมูกโด่งหมดทั้งบ้านเลย ยกเว้นเรา เลยตัดสินใจขอพ่อว่า อยากทำจมูกอ้ะแต่คุณพ่อไม่อนุญาตจ้าา

บอกเลยว่าแอบทำนะคะ เก็บตังค์เอง หาข้อมูลเอง หาหลายที่มากๆ หามานานมาก จนมาเจอแม่ของแฟน(แม่แฟนเคยเสริมที่ดีมอร์มา เลยแนะนำที่นี้เลยคะ ) ทำกับคุณหมอตุ๊ก เพราะคุณแม่ทำที่นี้แล้วก้สวยมาก หลังทำมีอาการบวมช้ำอยู่หน่อย เราก็หาข้อมูลเลยจ้า ดูรีวิวของทางคลินิกตามหน้าเพจ Google และ Dungdong (แอบๆมาส่องดูคะ อิอิ) แล้วตอนนั่นก้เป็นช่วงโปรโมชั่น ที่แสดงบัตรนักศึกษาก็ได้โปรราคาที่แบบดีและโอเคเลยคะ จัดเลยค้า ก็เลยตัดสินใจ เอาตังค์ที่เก็บไปทำพร้อมแฟนเลยค้า 2 คน วันเดียวกัน ได้คิวสุดท้ายด้วยอ่ะ

ก่อนทำก็เข้าปรึกษาคุณหมอก่อน คุณหมอก็ถามอยากได้ทรงประมาณไหน ชอบแบบไหน เราก็บอกไปเลยคะว่าให้คุณหมอประเมินให้คะเราเป็นคนจมูกแบนและปลายบี้ คุณหมอก็เลย เสริมและแต่งปลายจมูกให้ด้วย.....แล้วก็เข้าห้องผ่าตัดไป ทำอยู่ประมาณชั่วโมงกว่าๆก็เสร็จคะ แต่ด้วยคิวสุดท้ายเลยเวลาคลินิคปิด แต่คุณหมอและพี่ๆพนักงาน ก้อยู่เป็นเพื่อนจนทำจมูกเสร็จเกือบเที่ยงคืนอ่ะ

ลองมาดูกันเลยคะ ก่อนทำ-หลังทำ จะเห็นความแตกต่างชัดเจนมากแค่ไหน

ก่อนทำนะคะ

หลังทำ ปัจจุบันก็ 3 เดือนกว่าๆแล้วคะ

ฝากไว้แค่นี้ก่อนนะคะ ช่วงนี้เรียนหนักด้วย หาเวลาว่างจริงๆก็ยากคะ ไว้จะมาอัพเดทเรื่อยๆนะคะ

สวยมากๆ เลยคะ ราคา และซิลิโคนของอะไรคะ จองนานไหมคะ
สวยคะหน้าเปลี่ยนเลยเจ็บมัยค่ะตอนทำ
สวยมากเลย อายุ18ทำได้มั้ยอ่ะค่ะ
สวยมากเลย ซิลิโคนนี้แบบไหนค่ะ
สวยมากค่ะปังมากตอนทำเจ็บมัยค่ะ
สวยมาก ราคาแรงมั้ยค่ะ
สวยค่ะปังเลยทำนานมัยค่ะ
สวยค่ะหน้าเปลี่ยนเลยค่ะ ทำนานมัยค่ะ
สวยมากค่ะ มีชื่อทรงมัยค่ะ
สนใจค่ะ ติดต่อคลีนิกทางไหนได้บ้างค่ะ
สวยมากค่ะ นานมัยค่ะกว่าจะหาย
สวยปังมากค่ะ ดูแลยากมัยค่ะหลังทำไปค่ะ
สวยน่ารักมากค่ะ ตอนทำเจ็บมัยค่ะ
สวยปังเลยค่ะ ตอนทำเจ็บมัยค่ะ
มีรับประกันหลังทำไหมคะ รับประกันกี่ปี???
สวยมากค่ะ ตอนทำทำนานมัยค่ะ
ที่นี่เค้ารับประกันกี่ปีคะ แล้วถ้าจะทำจองคิวนานไหมคะ
สวยปังเลยค่ะ มีชื่อทรงมัยค่ะ
สวยมากค่ะดูแลอยากมัยค่ะหลังทำ
สวยค่ะดูแลยากมัยค่ะหลังทำ
สวยมากเลยค่ะ มีชื่อทรงมัยค่ะ
สวยน่ารักมากเลยค่ะ ตอนทำเจ็บมัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้