เจ้าของ: Arisara.
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ก็เราเป็นผู้หญิง รักสวยรักงามเป็นเรื่องธรรมดา

[คัดลอกลิงก์]
เขียนรีวิวได้สุดยอดเลยนะคะ ขอบคุณมากๆเลยนะคะ เป็นคำแนะนำที่ดีจริงๆ
หากจะแก้จมูก ราคาแพงไหมค่ะ ^_^  อ่านแล้วอยากแก้เลยนะคะ จมูกสวยมากกก
จมูกสวยมาก สนใจอยากจะแก้จมูกแพงไหมคะ
สวยมากๆเลยนะคะ จมูกเปลื่ยนชีวิต
จมูกสวยมากๆๆเลยนะคะ  สุดยอดจริงๆ ^_^
หน้าดูอินเตอร์ขึ้นเยอะเลยนะคะ จมูกทำให้โดยรวมของใบหน้าสวยมากคร่า

จมูกสวยงามมากคร้าาา ดูแลแผลยากมั้ยค่ะ

สวยมากๆเลยคะ ใข้ซิลิโคนของอะไรคะ
ฝีมือหมอตุ๊กเสริมจมูกสวยมากเลยนะคะ
หูววว!!สวยขึ้นเยอะเลย หน้าดูอินเตอร์เลยคร้า
ราคาที่เสริมจมูกมาเท่าไรนะคะ
สวยจังค่ะ คุณหมอมีฉีดยาสลบไหมคะ กลัวเข็มนะคะ T_T
อยากทราบราคาหมอตุ๊กว่าเท่าไรค่ะ
หลังทำเราต้องงดอะไรบ้างค่ะ
ราคาเท่าไหร่คะ มีโปรโมรชั่นไหมเอ่ย
ดูจากในเฟชเห็นเเล้วมีเเต่คนสวยๆ
ทำจมูกมาแล้วดูหน้าคมมากเลยนะคะ
สวยมากๆเลยค่ะ
คลินิกมีกี่สาขาค่ะ มี ตจว ไหมคร้า
โอ้ยยยย ชอบอ่ะสวยเซ็กซี่จังเลยค่ะ
ชอบทรงนี้มากกก มีชื่อทรงไหมอ่า เราอยากได้ทรงนี้เลย
สวยอินเตอร์​มากกกก
สวยมากเลย ทำนานไหมค่ะ
มียานอนหลับไหมนะคร้า
จมูกสวยนะคะนี่ ฝีมือคุณหมอจริงๆนะคะดีมอร์สุดยอดเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้