เจ้าของ: Arisara.
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ก็เราเป็นผู้หญิง รักสวยรักงามเป็นเรื่องธรรมดา

[คัดลอกลิงก์]
หน้าเปลี้ยนเลย มีตัวช่วยให้ยุบบวมเร็วๆไหมคะ
หน้าดูมีมิติขึ้นเลย ใช้ยาชาหรือยาสลบค่ะ อยากทำมาก แต่กลัวมาก
หน้าคมสวย แลบดูเซ็กซี่ขึ้นอ่ะ สวยปังมากค่ะ
ตอนแรกดูหน้า ธรรมดามากอ่ะ เสริมจมูกดูสวยขึ้นเยอะมาก ปังจิงๆ
สวยมากเลยค่ะ ฉีดยาชาเจ็บมากมัยค่ะเป็นคนกัวเข็มค่ะ
เจ้บไหมอ่ะ. ถ้าอยากเข้าไปปรึกษามีค่าใช้จ่ายไหม
นานไหมคะ กว่าแผลจะหาย
เสริมแล้วสวยไปอีกคร้าาา มีรูปหลังทำอีกไหมคะ ชอบอ่า
สวยมากค่ะคุณปลาย
ดูเเพงมากค่าาา
สวยจัง แพงไหมค่ะ
เปลี่ยนลุคเลยนะคะ สายฟอมากๆคะ
คลินิกอยู่เเถวไหนคะ
ว้าวววว จากหน้าหมวยเปลี้ยนเป็นลูกครึ่งเลย สวยมาก
ชอบมากๆเลยคะ เห็นเเล้วอยากทำ เก็บตังๆๆๆๆ
โอ้ยชอบๆๆๆ มีความเป็นสายฟอ อิอิ
สวยมากเลยครับทำมาราคาเท่าไหร่ครับ
หน้าเปลื่ยนไปมากเลยนะคะ สวยจัง
หน้าฝรั่งมาก ทำเเค่จมูกหรือคะ
อยากไปทำกับคุณหมอตุ๊กมากๆเลยนะคะ เรากำลังจะจองคิวอยู่พอเห็นรีวิว มั่นใจในฝีมือคุณหมอเลยนะคะ
อยากบอกว่า สวยมากๆๆๆ
อยากไปแก้จมูกจัง
ทำจมูกเเล้วสวย ปัง มากค่า
หูยยยย หน้าเปลี่ยนไปเลยนะคะ ได้ลุคอินเตอร์เลย
อยากไปทำบ้างจังเลยคะ
สวยมากเลย ทำมาเท่าไรค่ะ เราอยากไปเเก้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้