เจ้าของ: Setteeni
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก

[คัดลอกลิงก์]
ลองเข้าไปเลยค่ะ คลินิกสวย สะอาดมาก
อยากเข้าไปใช้บริการจัง
อยากสวยเหมือนเจ้าของกระทู้จังเลยค่ะ
ตอนเเก้จมูกเจ็บกว่ารอบเเรกไหมค่ะ
งานสวย งานละเอียด เห็นมีดีมอร์สาขาอุดรด้วยใช่ไหมคะ
ต้องพักฟื้นกี่วันคะ
ทรงจมูกสวยมากเลย ทำคางด้วยเปล่าค่ะ
จะชวนเพื่อนไปทำที่นี่เหมือนกันคะ
คุณหมอใช้ซิลิโคนอะไรคะ สวยจัง
แก้จมูกกับคุณหมอตูีกใช่ไหมค่ะ
คุณฟ้ามีรูปก่อนแก้ไหมคะอยากเห็นนะค่ะ
มีโปรไหมค้าาา
สาขาตจว.มีบ้างไหมคะ
มีรูปมาอัพเดทอีกไหมคร้า
ชอบอ่ะ ยิ่งเข้ามาดูเเล้วชอบมากคะ
ดูมีมิติมากเลยค่ะ
ทำกับคุณหมออะไรคะ
มีกี่สาขาค่ะ
น่ารักมากเลย คลินิกสาขาต่างจังหวัดมีไหมคะ
อยากเข้าไปทำมากๆค่ะ
สีผมสวยมากคะ
อยากได้แบบนี้เลย ชอบๆ
ใช้เวลาในการทำไหมค่ะ
ได้ทำตาด้วยไหมคะ
อยากไปแก้จมูกมากๆเลยคะ ราคาเท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้