เจ้าของ: Setteeni
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก

[คัดลอกลิงก์]

สวยจัง คือดีอ่ะ ค่าแก้แพงมั้ยค่ะ
สวยงาม พระรามแปด หลังทำพักฟื้นนานไหมคะ ต้องลางานกี่วัน
สวยปังเลยค่ะ มีรูปก่อนแก้จมูกไหมค่ะ
อยากพาเพื่อนไปเเก้จมูก

สวยมากเลยคร้า. บวมนานไหมคะ

สวยมากเลยคร้า. บวมนานไหมคะ
สวยและน่ารักเลยนะคะ มีรูปอัพเดทไหมคะ
เเฟนอยากให้ไปทำที่นี่ เพราะคุณหมอเก่ง
ได้ทำตาด้วยไหมคะ
จมูกสั้นมากจะทำได้ไหมคะ อยากทำบ้าง
สวยมากนะคะ
โทรไปปรึกษามา ให้คำแนะนำดีมากไม่เสียตังด้วย ประทับใจตรงนี้
สวยเนียนมากๆ ชอบๆ
อ่านรีวิวจนอยากทำที่นี่เลยคะ
ตอนทำเจ็บไหมค่ะ
รอดูรูปอัพเดตอีกนะคะ อยากเห็นมากๆเลยคะ
หน้าเปลี่ยนมากเลยค่ะ
ใช้ซิลิโคนของอะไรคะ
ใช้เวลาประมาณกี่เดือนนะคะจมูกถึงจะเข้ารูป
อยากเห็นรูปก่อนแก้จังเลยค่ะ
น้องเราอยากทำจมูกกับคุณหมอตุ๊กมากๆ
จองคิวนานไหมค่ะ
ชอบเทคนิคการวางซิลิโคนใต้เยื้อหุ้มกระดูกของคุณหมอตุ๊กจังเลย
อยากพาเพื่อนไปเเก้จมูกที่นี่มาก สวยทุกเคสเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้