เจ้าของ: Setteeni
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก

[คัดลอกลิงก์]
สวยขึ้นนะคะของเราแกนเอียงเสริมใหม่จะเอียงไหมค่ะ
สวยมากค่ะ มีรูปก่อนทำมัยค่ะ
สวยค่ะ ตอนทำเจ็บมัยค่ะ
สวยค่ะปังเลย บวมนานมัยค่ะ
สวยค่ะ ดูแลอยากมัยค่ะหลังทำ
สวยจัง เรียกว่าทรงอะไรค่ะ
หาที่แก้อยู่ค่ะ ราคายังไงค่ะ ตอนทำเจ็บป่ะ
สวยค่ะ ตอนทำเจ็บมัยค่ะ
สวยค่ะ ปังเลย มีชื่อทรงมัยค่ะ
สวยมากค่ะ มีชื่อทรงมัยค่ะ
สวยมากค่ะ มีรูปก่อนทำมัยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ใช้เวลาทำนานมัยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ค่าแก้กี่่บาทค่ะ
อันนี้ปลายใช้ต่อหลังหูไหมค่ะ สวยมาก
ํเราอยากไปเเก้จมูกเหมือนกัน ตอนนี้้เบี้ยวและเอียงมาก ทำมาได้2ปีเเล้ว สนใจดีมอร์อยู่เหมือนกันค่ะ อิอิ
พุ่งมากคะ อยากทำจมูก
คลินิกอยู่เเถวไหนคะ
อยากเเก้จมูกจัง
ราคาเท่าไรคะ
อยากไปเเก้จมูกจังเลยยยยยยย
อยากเเก้เหมือนกันคะ
ฉีดฟิลเลอร์จมูกมาอยากแก้มากเลย มันไม่สวยอ่ะ
อยากศัลยกรรมจมูกเเต่กลัวเจ็บ
ชอบมากคะ เจ็บไหมคะ ตอนทำ
มีรุปอัพเดตอีกไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้