ดู: 2656|ตอบกลับ: 3

[เหลาคาง/ตัดกราม] หมอ จุฑา จันทร์ศรี ยังเหลากรามอยู่มั้ยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือพยายามหาข้อมูลอยู่ค่ะ

เท่าที่พอรู้มาก็คือ หมอเปลี่ยนชือ เป็น ปราณ ขุขันธิน

แล้วทำอยู่ที่ พระรามเก้า คลีนิคศัลยกรรมตกแต่ง

แต่ทีนี้คือมันติดอยู่ตรงที่ว่า เราพยายามติดตาม หาข้อมูล คลีนิค

คือไม่ค่อยมีการเคลื่อนไหว ไม่มีการอัพเดต เหมือนไม่ค่อยมีเคส

แล้วช่วงหลังมานี้ ก็ไม่ค่อยมีรีวิว และ ผลงานของหมอเลยค่ะ

คืออยากรู้ว่ามีใครไปทำที่พระรามเก้า คลีนิค กับหมอมาบ้างค่ะ

คืออยากได้ความมั่นใจ และได้รีวิว มันเงียบๆ

คือจะให้ทำกับหมออื่นก็ไม่ค่อยมั่นใจ จะไปเกาหลีก็แพงมาก

กลัวมีปัญหาหลังผ่าตัด ก็จะลำบาก ที่จะบินกลับไปมา

ใครมีข้อมูล หรือไปทำมา แนะนำหน่อยค่ะ
โพสต์ 2016-12-16 14:44:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีเคสเรื่อยๆค่ะ รู้สึกช่วงนี้หมอรับผ่าตัดวันละเคสนะคะ
โพสต์ 2017-1-19 04:22:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีรีวิวไหมคะ
โพสต์ 2017-3-1 15:33:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กำลังไปทำคะ ไม่ทราบว่าไปทำกรือยังคะ เป็นยังไงบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้