เจ้าของ: Patchara_lek
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกแบบ " สวย เนียน เป็นธรรมชาติ " ยกให้ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ได้ทำปากด้วยหรือป่าวคับ
มีเเพลนจะทำช่วงปลายปีนี้เเล้ว ชอบคลินิกนี้มาก
สวยดีค่า มีรูปปัจจุบันอีกไหมค่า
ดัดฟันอยู่เสริมได้ไหมคะ
ปังมากเลยคะ
ได้ทำตาด้วยหรือป่าวคะ
ดูธรรมชาติมากค่ะ มีรูปก่อนทำอีกไหมค่า
คุณหมอใช้ยาชาหรือใช้ยาสลบคะ
ขอทราบราคาได้ไหมค่ะ อยากทำจมูกที่นี่น่ะคะ
ทรงสวยมากจ้า มีชื่อทรงไหมค่ะ
ทรงเป็นธรรมชาติจริงๆค่ะ ดูไม่ออกมาเสริมมาเลยค่ะ สวยมาก
หลังทำมาเเล้วออกกำลังกายได้ไหมค่ะ
ที่นี่รับทำทรัทเม้นไหมค่ะ
สวยมากค่าา  มีสาขาตจว.ไหมคะ
ไม่ใช่คนไทยทำได้ไหมค่ะ
ทำเเล้วต้องงดออกกำลังกายกี่เดือนค่ะ
ทำเเล้วต้องงดออกกำลังกายกี่เดือนค่ะ
คุณเล็กทำมาเท่าไรค่ะ
สวยอ่ะ ดูแลยากไหมคะ มาอัพเดตบ่อยๆนะคะ
สนใจค่ะ ขอเบอโทรติดต่อได้ไหมค่ะ
เปลี่ยนไปมากค่ะ ดูสวยคมขึ้นมากเลย จมูกก็เป็นทรงสวยมากค่ะ
หลังทำเเนะนำให้ดื่มน้ำมะพร้าวเยอะๆนะคะ
อยากทำคางอ่ะ ที่นี่มีทำไหม
อยากทำคางอ่ะ ที่นี่มีทำไหม
สวยเนียนมากๆ ดูธรรมชาติดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้