เจ้าของ: Patchara_lek
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกแบบ " สวย เนียน เป็นธรรมชาติ " ยกให้ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ดูดีขึ้นเลยนะคะหลังเสริมจมูกไป ราคาเท่าไรหรอค่ะ
ว้าาว..!! สวย ปังมาก  อยากได้แบบนี้เลย
ทรงสวยมากคร่า มีชื่อทรงไหมคะ
เพื่อนชวนไปที่เหมือนกัน อยากทำจมูกกับหมอตุ๊ก
ทรงจมูกสวยมากคร่า มีชื่อทรงไหมนะคะ
ตัวเล็กน่ารัก จมูกเข้ากับหน้ามากๆเลยนะคะ
มีชื่อทรงไหมคะ จมูกสวยชอบคะ
จมูกคล้ายเราเลย ทำแล้วจะสวยแบบนี้ไหมอ่าา
เสริมแค่จมูกแต่หน้าดูเปลี่ยนไปเยอะเลยเนอะ ถ้าเข้าไปปรึกษาสามารถทำเลยได้ป่าวหรือโทรไปจองก่อน
สวยปังเลยค่ะพักฟึ้นนานมั้ยค่ะ
อยากเห็นรูปอัพเดตจังเลยค่ะ
ทรงสวยมากเลยค่ะ เหมาะกับหน้ามาก
ทำกับคุณหมอตุ๊กใช่ไหมคะ
ต้องรอน่ำหนักลดก่อนไหมคะถึงจะทำจมูกให้ออกมาสวย
เสริมจมูกมา ดูแลยากมัยค่ะ

ทรงสวยดีนะค่ะ ที่นี้ตอนนี้มีโปรมั้ยค่ะ
จมูกเราสั้้นมากจะเสริมได้ป่าว

เรากำลังหาที่แก้จมูกอยู่ค่ะเห็นรีวิวแล้วอยากทำเลยสวยมากค่ะรอคืวทำนานไหมคะ

น่าสนใจนะคะ ไม่เคยได้ยินเทคนิคนี้มาก่อนเลย  อยากทำครั้งเดียวไม่อยากแก้นะคะ
เพื่อนก็เเนะนำที่นี่คะ อยากไปทำมากๆ
ถ้าเเก้จมูกต้องทำไงบ้างคะ
อยากเข้าไปปรึกษากับคุณหมอตุ๊ก ต้องนัดคิวไหมคะ

ทรงสวยดีนะค่ะ ที่นี้ตอนนี้มีโปรมั้ยค่ะ
มีเเพลนจะทำช่วงเดือนหน้า ดูๆไว้หลายที่ อยากทำกับคุณหมอตุ๊ก
วางบนกับวางใต้มันต่างกันยังไงคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้