เจ้าของ: Patchara_lek
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกแบบ " สวย เนียน เป็นธรรมชาติ " ยกให้ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวยขึ้นมากเลยคะ
กี่วันคะหายบวม?
เนียนเป็นธรรมชาติมากคะ
ค่าเสียหายรวมแล้วเท่าไรหรอครับ ทรงสวย
จมูกก็สวยคนก็สวยค่า
สวยจัง อยากแก้ทรงใหม่ อิอิ
ต้องจองคิวก่อนไหมคะ
ดูเป็นธรรมชาติดีนะคะ ชอบทรงนี้ อยากทำมากกกกก
ทำมาเเล้ว จมูกสวยมากค่าา
มาอัพเดตรูปอีกนะคะ
ใช้ยาชาหรือยาสลบคะ
หน้าเปลี่ยนมาเลยนะคะ คุณหมอเก่งมากๆ
จมูกเข้ากับหน้ามากๆเลยคะ ดูเป็นธรรมชาติ
หลายคนบอกที่นี้คุณหมอใจดี มือเบา จริงมั้ยคะ
อยากลองไปปรึกษาที่นี่จัง
สวยจังเลยค่าา เก็บตังๆๆๆๆๆ
คุณหมอตุ๊กนี่เก่งจริงๆเลยนะคะ สวยมากๆเลย
ทรงสวยเป็นธรรมชาติมากๆเลยนะคะ
โอ้ยยยย อยากไปทำจมูก
ว้าววว!!สวยเนียนมากๆ จองคิวนานไหมคะ เราอยากจะทำประมานต้นปีหน้า
ชอบทรงนะคะ เเต่เราเนื้อน้อยจะทำเเบบนี้ได้ไหมน้าาาา
ชอบทรงนะคะ เเต่เราเนื้อน้อยจะทำเเบบนี้ได้ไหมน้าาาา
อะหือ รูปตอน4เดือนสวยเลยค่ะ ทรงจมูกรับกับใบหน้ามากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้