ดู: 3536|ตอบกลับ: 3

[ยกคิ้ว] ยกคิ้้วค่ะ ( และเราก็หากันจนเจอ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย so.happy เมื่อ 2016-9-20 23:07

..สวัสดีค่ะ ทุกๆท่าน..
ขอรีวิวยกคิ้ว แบบง่ายๆนะคะ (^_^)

เรื่องของเรื่อง มีเพลนจะทำตาค่ะ ไปปรึกษามา 3 ที่ แต่ตัวเองดันไม่ว่างซักทีเลยอด

ผ่านมา 3-4 เดือน เปิดๆไปเจอเฟช ..เอ๋ หน้าหมอคุ้นๆนะ นึกๆๆๆๆๆ อ๋อ หมอนี้เคยไปปรึกษา จัดเลยค่ะรออะไร นัดคิ้ว ไปถึง ถามพูดคุย ใช่จริงๆด้วย "หมอหลิน" แพทย์จักษุโดยตรง มาเปิดคลีนิคเองแล้ว

คุยๆไปมา ร้องหาาาาาา หมอคะ จริงเหรอคะคือดีค่ะ ราคารับได้เลย (ปรึกษาที่อื่นมาแพงค่ะ9หมื่นขึ้น มีรักษากล้ามเนื้อตา)
หมอคิด..รักษากล้ามเนื้อตา+ทำตา2ชั้น+ตัดไขมันส่วนเกิน+ยกหางตา+ ยกคิ้ว 60,000 ค่ะ ถ้าเปิดหัวตาเพิ่ม 5,000 บาท

คุยราคาจบปุ๊ป หมอบอกยกคิ้วก่อนได้นะคะ ถ้าราคายังดูสูงไป เผื่อยกคิ้วแล้วชอบ จะได้ยังไม่ต้องทำตา ..ถ้าไม่มั่นใจหมอเรื่องยกคิ้ว หมอแนะนำเพื่อนหมอนะคะ ที่คลีนิค....(ชื่อดัง เผื่อมั่นใจ ทางนั้นมากกว่า ยกแล้วค่อยมาทำตากับหมอก็ได้นะคะ)...

.???? เอ่อ หมอคะ หมอไม่เคยยกคิ้วเหรอคะ
.. เคยซิคะ พร้อมรูปในมือถือ เพียบบบ
..เอ่อ แล้วแบบนี้ทำไมถึงให้หนูไปทำกับเพื่อนหมอคะ
...คือหมออยากให้ลูกค้าเลือก ว่าชอบอันไหน มั่นใจที่ใครมากกว่ากัน คือมาแล้วไม่จำเป็นต้องจอง หรือชวนจอง ตามสะดวกคุณลูกค้า ถ้ามั่นใจก็จอง ไม่มั่นใจหมอก็มีที่แนะนำ

...เอ่อ หมอคะ หนูมั่นใจหมอตั้งแต่คุยแล้วค่ะวันนี้เลยค่ะ ทำค่ะ รอค่ะ นานก็รอค่ะ นะคะ

....จบที่หมอบอกถ้ามั่นใจงั้นรอนะคะ ขอหมอพบคิวครบก่อน วันนี้มีจองมีคิวค่ะ

..หรือกลับไปคิดอีกที่ ค่อยมาก็ได้นะคะ อย่ารีบค่ะ ค่อยๆคิด จะได้สวยแบบสบายใจ

..หมอค่ะ วันนี้อะคะ มาแล้ว รอโล้ดค่ะ (^_^)

สนนราคายกคิ้ว 25,000 บาท
..หมอคะว่างเมื่อไหร่หนูกลับมาทำตาที่เหลือนะคะ

ยกคิ้วค่ะ

ยกคิ้วค่ะ
โพสต์ 2016-9-27 11:35:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีรีวิวเพิ่มไหมค่ะ สนใจ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-29 22:02:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หนูถ่ายรูปไว้แค่นี้เองค่ะ ถ้าสนใจลองถามเข้าไปที่คลีนิคอีกครั้งนะคะ
โพสต์ 2016-10-28 21:36:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอดูรูปปัจจุบันค่ะ ถ่ายให้หน่อยได้ไหมคะ อยากเห็นรอยแผลค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้