ดู: 917|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แค่เสริมจมูก ก็เปลี่ยนหน้าจืดให้คมขึ้น ต้องขอบคุณ คุณหมอศุภฤกษ์ รพ.เลอลักษณ์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกๆคน เค้าชื่อบิวตี้นะคะ  
วันนี้บิวตี้จะมารีวิวจมูกสวยๆที่ทำมา เป็นทรง Idol Nose ค่ะ

อันนีเป็นภาพปัจจุบันนะคะ เข้าที่แล้ว ชอบมากๆเลย

บิวตี้ไปทำมากับคุณหมอศุภฤกษ์มาค่ะ กับโรงพยาบาลเลอลักษณ์แถวๆจังหวัดนนทบุรีค่ะ
บิวรู้จักกับ รพ.นี้ เพราะว่าก่อนหน้านี้ทราบมาว่าจมูกทรงไอดอลโนทของที่นี้สวยมากค่ะ
ปากต่อปากกันมาเยอะมากๆ บิวก็ตามพวกเพจศัลยกรรมอยู่ตลอด เลยสนใจทำค่ะ
และที่ทำให้มั่นใจกับที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เลย ก็คือมียาสลบอ่อนๆให้ก่อนทำ
ซึ่งส่วนตัวบิวเป็นคนที่แบบกลัวเข้ม ก็เลยอยากได้ที่ที่มียาสลบด้วยค่ะ

ตอนทำไม่เจ็บเลยค่ะ ก็อย่างที่บอกอะคะ มียาสลบอ่อนๆให้ก่อนผ่าตัด เลยลดความกังวลได้เยอะ
ทรงไอดอลโนทที่บิวทำ จะเป็กนการเน้นสันจมูกให้โด่งขึ้น หน้ามีมิติมากขึ้น
ส่วนตัวแล้วตอนแรกเป็นคนหน้าหมวยมากๆเลย แต่พอเสริมออกมาทุกคนบอกว่า ดีขึ้นเยอะ
เพราะด้วยความหมวยๆ เราก็จะดูจืดค่ะ พอมีดั้งทำให้เพิ่มความคมขึ้น ชอบมากค่ะ

1 วันเท่านั้นค่ะ เริ่ดมาก

บิวไม่ผิดหวังเลยที่เลือกทำกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ อีกอย่างคือแผลหายไวมากๆ
ทั้งๆที่บิวก็ไม่ได้ทานใบบัวบกอะไรเหมือนเพื่อนๆนะคะ เน้นทำตามที่คุณหมอสั่งค่ะ ก็เวิร์คแล้ว
เพราะคุณหมอทำเบาอยู่แล้วค่ะ เนื้อแทบไม่ช้ำเลย แนะนำเลยค่ะ ใครสนใจทำจมูก บิวยกให้เลอลักษณ์เลย  

เปรียบเทียบให้ดูกันเลยนะคะ ก่อนทำและหลังทำ ต่างกันชัดเจนค่ะ
หน้าคมชัดสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้