ดู: 983|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] เบื่อแล้วกับเทปติดตา มาทำตาหวานๆเนียนๆใสๆ ธรรมชาติที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชินะคะ ชิชา สาวน้อยมหัศจรรย์เอง ฮ่าฮ่า  >o<
วันนี้หนูจะมารีวิวให้ชมภาพตัดหลังทำมาค่ะ จากโรงพยาบาลเลอลักษณ์
กับคุณหมอณัทธร  (หล่อสมคำร่ำลือจริมๆค่ะ)
เดิมทีหนูเป็นคนที่มีตา2ชั้นอยู่แล้วนะคะ แต่มันหลบในมากๆ เหมือนมีไขมันเยอะ
บางทีตื่นมาตาตุ่ยเป็นอาหมวยเลยก็มี ต้องอาศัยใช้เทปติดตา2ชั้นเอาเวลาไปเที่ยว
แต่เวลาถ่ายรูป หรือแต่งหน้ามันก็ดูออกค่ะ เหมือนโป๊ะแตก และเสียเวลามากในการติดแต่ละที
เลยศึกษาหาข้อมูลของการทำตา2ชั้น และตัดสินใจเลือกมาทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์นี้ค่ะ
เพราะส่วนตัวหนู อยากทำแบบสามจุด ไม่อยากกรีดยาว อยากดูธรรมชาติๆ และเห็นที่นี่มีเทคนิคพิเศษพอดีเลยสนใจ
ปกติที่เคยอ่านมาบอก3จุดจะมีสิทธิ์หลุดง่ายถ้าเวลาผ่านไป แต่ของที่นี่บอกเค้ามีไหมพิเศษ
กับเทคนิคการเย็บเฉพาะของที่นี่ที่จะทำให้ไม่หลุดแน่นอนในอนาคต และเค้าบอกเค้ามีวิธีเอาไขมันออกได้ด้วยค่ะ

นี่คือตาหนูก่อนทำนะคะ ชั้นเล็กมากๆ จนเหมือนจะตาตี่แล้ว  ทั้งขาวทั้งหมวย เวลาไม่แต่งหน้าทีรู้สึกจืดมากๆค่ะ

และนี่คือหลังทำ แบบเข้าที่ตอนนี้ค่า

ดูไม่ออกเลยเนอะว่าหนูทำตามา ดูธรรมชาติมากๆ รักก็ตรงนี้แหละ
ตอนหลับตาก็เป็นเหมือนรอยพับตาปกติเลยค่ะ ไม่มีแผลน่าเกลียดอะไรเลย ชอบมากๆ

เห็นมั้ยคะ ว่าไม่มีแผลเลย เนียนสุดๆ หนูปลื้มมากกกกก
ทุกวันนี้โยนเทปตา2ชั้นทิ้งไปหมดแล้วค่ะ

มองเห็นแผลหนูมะ เนียนละซี๊ อิอิอิอิ

ลืมตาก็เป็นชั้นสวย ไม่ง้อเทป2ชั้นละ

ออกแดดก็ไม่กลัวเทปสะท้อนแสง :3

สุดท้ายนี้ใครชอบตาแบบทรงหนู ขอแนะนำที่เลอลักษณ์เลยค่ะ
เพราะว่าคุณหมอใจดี หล่อ น่ารัก 555555
และทำตาสวยมากๆ หนูบอกขอธรรมชาติๆ ไม่เอาชั้นใหญ่มาก ขอแค่ไม่น้อยแบบเดิมพอ
ขอแค่แบบตอนติดเทปตา คุณหมอก็ทำออกมาได้สวยสมใจเลยค่ะ
โรงพยาบาลเองก็อลังมาก เหมือนวัง  เดินเข้ามาแล้วถึงกับบอกแม่ ถูกที่ปะเนี้ย 555
รวมแล้วชอบค่ะ ถูกใจ มันดีต่อใจมากๆ
แผลสวยมากเลยค่ะ
น่ารักเชียวค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้