ดู: 561|ตอบกลับ: 1

[ตาสองชั้น] ^^รีวิว^^ ตาสองชั้น(กรีด) แก้หลังตาตก หมอนัท YB CLINIC

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ มารีวิว ภาพก่อนหลัง ทำตาสองชั้น กับคุณหมอนัท ที่ วายบีคลินิก สาขาพระรามสาม ให้ดูกันนะค่ะ เราอายุ 33 ปีแล้วชั้นตาก็ตกไปตามสภาพค่ะ แต่ในเมื่อยังมีตัวช่วยอยู่ ก็จะรออะไรค่ะ จัดเลยค่ะ.....^^   ไม่พูดอะไรเยอะค่ะ อยากเอารูปการณ์เปลี่ยนแปลงของชั้นตามาให้ดูค่ะ หลังทำ สองอาทิตย์นะค่ะ

ตาสองชั้น หมอนัท วายบีคลินิก003.jpg
เราทำแบบกรีดยาค่ะ แก้ไขหนังตาตกค่ะ ตัดแต่งชั้นตาบน ราคาที่ทำ 18,000 บาทค่ะ มีค่ายา รวมๆ ไม่เกิน 19,000 บาทค่ะ
ใครที่สนใจ ก็ติดต่อไปเลยค่ะ ไอดีไลน์ ที่เราติดต่อ beauty_plus01
แค่นี้นะค่ะ....... ^^  ติชมได้ค่ะ.......
โพสต์ 2016-9-16 23:26:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูแลแผลยากมัยคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้