ดู: 3385|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวดั้งก่อนทำและหลังทำครับ Dmor Clinic by Dr.Took

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ulquiorra เมื่อ 2016-9-15 22:32

สวัสดีครับชื่อไมเคิลครับ
ผมก็ตัดสินใจเสริมจมูกตามแม่เลยครับเพราะแม่อยากให้เสริมด้วยก่อนอื่นออกตัวก่อนเลยว่าเป็นคนที่ไม่อยากเสริมมากเพราะเป็นผู้ชายกลัวมีเรื่องราวก็จะปัดแม่ไปแม่ก็จะมาบอกว่าดีนะลองดูจมูกแม่สิเสริมใต้แกนด้วยเราก็ดูงุมสวยดีเลยตัดสินใจทำเพราะไหนๆก็โตขึ้นแล้วอีกอยากดูดีต่อบุคลิกเราด้วยก็เลยตัดสินใจมาทำที่ Dmor clinic by Dr.took. ครับไปถึงผมก็ได้คิวคนสุดท้ายเลยครับซึ่งชอบมากเพราะผมขี้อายครับ 55
พอถึงคิวผมก็เข้าห้องเลยครับฉีดยาชาที่แก้ม 2 ข้างเลยซึ่งไม่เจ็บเลยจริงๆเหมือนมดกัด
เข้าห้องไปก็ฉีดอีกเข็มที่จมูกระหว่างรอยาชาหมอก็ชวนผมคุยบรรยากาศภายในห้องน่าหลับมากครับจริงๆมีเพลงกล่อมเบาๆเกือบเคลิ้มแน่ะ
ระวังทำผมก็จะพยายามมองครับชอบดูเป็นคนขี้สงสัยระหว่างทำหมอก็จะบอกว่าจะแน่นหน่อยนะอะไรประมาณนี้ครับระหว่างทำไปมองไปก็เป็นอันเสร็จครับเพลินดีก็จะแน่นขึ้นมานิดหนึ่งและดั้งโด่งขึ้นแบบเห็นๆเลยที่ผมชอบสุดคงเป็นปลายจมูกครับขึ้นมาแบบชอบมาก
ส่วนอีกที่ที่ชอบหมอคือความใส่ใจในการเสริมหรือการทำครับผมตัดปีกจมูกด้วยระหว่างตัดและเย็บนั้นขั้นตอนการเย็บหมอทำหลายครั้งมากเพื่อให้มันเท่ากันเลยทำให้ผมดีใจที่ได้มาทำครับผมออกมาเป็นที่พอใจของครอบครัวมากครับ
..
ก็มาเริ่มดูกันเลยก่อนอื่นอยากบอกว่าผมถ่ายรูปไม่ขึ้นนะครับ แหะๆ
ก่อนทำ-หลังทำนะครับ

ทำ 1 วัน

ทำ 2 วัน

วันที่ 6 ละครับ

วันที่ 7 ตัดไหมแล้ววว หน้ายังมีบวมอยู่หรือผมอ้วน -..-

วันที่ 8

วันที่ 9 แสงเยอะเกิ๊นน

วันที่ 13

วันที่ 23 แล้วว ดูเข้ารูปขึ้นเยอะเลยย

วันที่ 29

ได้ 1 เดือน 2 วันแล้ว

1 เดือน 10 วัน

1 เดือน 11 วัน

2 เดือน 2 วัน

2 เดือน 4 วัน

2 เดือน 8 วัน

2 เดือน 10 วัน

2 เดือน 17 วัน

2 เดือน 18 วัน

2 เดือน 24 วัน

3 เดือน แล้วครับผม ชอบช้อบบบ

3 เดือน 2 วัน

..
ครับผมถ่ายรูปไม่ถ่ายนักชอบครับกับที่ทำที่นี่ เพิ่มเติมคือผมตัดปีกจมูกด้วยครับ
ออกแนวธรรมชาติไม่ได้โด่งเกินไปเข้ากับรูปหน้า เหลาพิเศษครับ
ไว้มาเพิ่มเติมรูปให้นะครับ
ไม่เคยตั้งกระทู้เลยผิดพลาดอะไรขอโทษด้วยนะครับ

มีประกันหลังทำมั้ยครับ สนใจทำมากๆชอบทรง
ผมกำลังหาข้อมูลพอดีเลย ราคาสูงมั้ยครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-15 23:47:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Boy.gaa ตอบกลับเมื่อ 2016-9-15 22:38
ผมกำลังหาข้อมูลพอดีเลย ราคาสูงมั้ยครับ

ถ้าใช้โปรรีวิว ไม่แพงครับสามารถติดตามได้ในเฟสบุคเลยครับ เพจ Dmor clinic ครับ
ตัดปีกด้วยไม่ทราบว่าใช้เวลาพักฟื้นนานมั้ยคะ เบ็ดเสร็จแล้วราคาเท่าไหร่คะ
หล่อขึ้นเยอะเลย ซิลิโคนอะไรหรอแบบนี้
ตัดปีกมันเป็นแผลเป็นมั้ยครับ
ตัดปีกมันเป็นแผลเป็นมั้ยครับ
ตัดปีกด้วยหรือเปล่าครับ แล้วมันจะทิ้งรอยมั้ย
หล่อขึ้นเยอะดลยค่ะ.
เปลี่ยนเรย
ไหมนี้ต้องตัดมั้ยค่ะ
ดูดีมากเลยค่ะหล่อเลย หลังทำดูแลนานมัยค่ะ
เปนธรรมชาติม๊ากกก ลูกชายหมอตุ๊ก
เข้ากับหน้าเลยครับ
หล่อเลย จมูกดูเป็นธรรมชาติมากค่า^^
ออกแนวธรรมชาติมากเลยคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้