ดู: 586|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกสวย เตรียมไปซารางเฮหาอปป้า บอกลาดั้งแบนทิ้งไว้ที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ หนูชื่อเบญนะคะ  นี่คือหน้าก่อนทำของหนู  
หนูจะมารีวิวจมูกหลังจากที่ไปทำมาจากเลอลักษณ์ค่ะ บอกลาเบญดั้งแหมบคนเดิมไปเลยนะ จดจำภาพนี้ไว้ให้ดี
เบญเป็นติ่งเกาหลีนะ ไม่สิ บอกว่าเป็นแค่สาวกมากกว่า เพราะหนูยังไม่ได้เป็นติ่งแบบที่แย่ๆแบบนั้นนะ
และความใฝ่ฝันหนูคืออยากไปดูคอนเสิตวงที่ชอบที่เกาหลีค่ะ ซึ่งถ้าถามชอบวงไหน บอกเลยหลายวงมากกก
      หนูชอบหน้าตา และอะไรหลายๆอย่างสไตล์แต่งตัวของที่นู่น  และอยากมีหน้าตาที่จิ้มลิ้มแบบเค้าค่ะ 5555
เลยคิดอยากลองทำศัลยกรรมบ้าง แต่จะให้บินไปถึงนู่นก็แพงไป เลยคิดว่าทำในไทยนี่แหละแต่หาที่ดีๆหน่อย

จนตัดสินใจมาทำที่นี่ค่ะ เพราะดูมาทรงที่นี่ก็สวย ทำมาแบบดูธรรมชาติแนวๆเกาหลี ไม่ใช่ดูปลอม
แบบของที่อื่นๆที่ตอนนี้พริตตี้ชอบทำกัน หนูเลยมาทำที่นี่ และชอบตรงยาสลบค่ะ เพราะอยากสวยแต่กลัวเจ็บ55

โดยจมูกที่หนูทำเป็นทรงไอดอลโน้ตนะคะ แค่ชื่อยังดูเกาหลีเลยอะ ชอบ 5555 นึกถึงวงไอคอน อ้าวไม่เกี่ยวเหยอ 55
และหนูทำกับคุณหมอชื่อปิติค่ะ ตอนแรกคุณหมอบอกเนื้อน้อยนะ อยากได้โด่งมากมั้ย  เพราะถ้าอยากได้แต่เนื้อน้อย
จะทำให้เสี่ยงกับการทะลุในอนาคต แบบนั้นหมอจะไม่ทำให้ค่ะ แต่หนูบอกหมอแล้วว่าชอบใสๆ เกาหลีๆ หมอก็เลยจัดมา
ให้แบบนี้  

กลับบ้านไปจะมาพลาสเตอร์มาด้วยนะคะ และนอนหมอนแบบหนูไว้นะ กะหมอนสูงๆ เพื่อกันเรานอนกลิ้ง ไปทับดั้ง -3

นี่คือเช้าวันแรกหลังจากที่ทำไป ขออภัยในชุดนอนนะคะ
วันแรกตื่นมาค่ะ นอนหน้ามันๆอยู่สบายๆ  ไม่มีปัญหาใดๆ ตอนนี้งดล้างหน้าตอนมีพลาสเตอร์ หนูก็เลยกลายเป็น
สาวหน้าเงาแบบเกาหลีเลย 555 มโนไปอีก >w<

และนี่คือหลังแกะพลาสเตอร์ออกค่ะ   เป็นไงมั่ง ดูเกาหลีมะ สำหรับหนูพอใจมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ
เพราะนี่วันที่4ไม่มีบวมหรือช้ำเลย ตอนแรกที่นั่งดูๆรายการ ดูศัลยกรรมมาปกติต้องมีบวมมั่ง หรือช้ำหน่อยๆ
แต่ของหนูเท่าไม่มีเลยน้อยมาก ตอนแรกยังกังวลอยู่เพราะเป็นคนค่อนข้างขาว กลัวมันเขียวแล้วจะเห็นชัด แต่ผลสรุปคือ

ไม่มีเลย ค่ะ อันนี้วันที5 ผ่านมาเพิ่ม1วัน อาการก็เท่าเดิมค่ะ ใสใสๆเลย พอใจมากๆๆๆ รักหมอสุดๆมือเบา

แบบหันหน้าตรงชัดๆค่ะ เห็นมะ ว่ามีแค่นี้จริงๆ

และนี่ก็คือหลังทำมาจนครบเดือนนึงค่ะ

ตอนนี้อาการทุกอย่างก็ปกติค่ะ ไม่มีอะไรน่าเป็นห่วง หนูรอไหมละลายหมดอยู่ ที่เห็นๆในรูปไม่ใช่ขี้มูกนะ มันคือไหม ที่นี่เค้าเป็นแบบไหมละลายไปเอง ไม่ต้องไปตัด
    โดยรวมแล้วหลังทำมาชอบมากๆค่ะ ประทับใจตรงทรงได้ที่อยากได้ และการบวม ช้ำที่มีน้อยมากๆ และชอบตรงการบริการหลังทำค่ะ มีเจ้าหน้าที่ทักไลน์คุยด้วยตลอด หายห่วงสบายใจขึ้นเยอะ

และวันนี้ขอลาไปก่อนนะคะ ถ้าเข้าที่ดีกว่านี้ หรือมีอะไรเปลี่ยนแปลงเพิ่มหนูจะมาอัพให้อีก ตอนนี้ บรัยยยยค่า <3
โป๊ะ โป๊ะ >3<

เบญ ไอดี abben.s หลังทำ (8).jpg (626.97 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

เบญ ไอดี abben.s หลังทำ (8).jpg
หน้าดูมีมิติขึ้นมากเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้