ดู: 856|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ร้อยไหมจมูกก็ไม่ช่วยอะไร เลยต้องงัดดั้งใหม่ที่ Amed Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะวันนี้ปริมจะมารีวิวจมูกที่เพิ่งไปทำที่เอเมดคลินิกมาฝากค่ะ ปกติพื้นฐานเป็นคนมีจมูกอยู่แล้วค่ะแต่ไม่เชิด อยากมีปลายจมูกแบบเชิดๆ เคยร้อยไหมยกปลายให้เชิด แต่อยู่ได้ไม่นานเลยเลือกที่จะเสริมค่ะ ปริมค่อยๆ เริ่มดูรีวิวจากคนอื่นที่เคยทำมาก่อนแล้วก็ได้รู้จักเอเมดคลินิกเพราะเพื่อนแนะนำค่ะ เพื่อนไปทำหน้าอกมา บอกที่นี่ดีเลยเข้าไปดูในเพจแล้วคุยกับมาดามดูค่ะ อาจจะตอบช้าหน่อยเพราะมาดามบอกคนสนใจเยอะแต่ให้ข้อมูลที่โอเคเลย อยากรู้อะไรมาดามตอบหมด ตอนเข้าไปพบคุณหมอ คุณหมอก็น่ารักค่ะ ใจดีให้คำแนะนำที่ดีค่ะ คุณหมอก็ถามว่าต้องการแบบไหน เลยเอารูปให้คุณหมอดู คุณหมอก็บอกทรงจมูกเราทำได้ค่ะ ดีใจมากแล้วก็เลยทำทรงนั้นเลย

ก่อนทำค่า ไม่ค่อยโด่งเลย

วันผ่าตัดแอบกลัวค่ะเพราะเป็นคนไม่ชอบอะไรที่เจ็บๆ กลัวเจ็บมากกลัวช้ำด้วย แต่หลังจากฉีดยาชาก็ไม่รู้สึกอะไรแล้วค่ะ 555 พอทำเสร็จไม่ช้ำไม่เขียวเลยค่ะ เดินทางกลับต่างจังหวัดได้สบายเลย ลืมบอกเลยเราเพิ่มไอเฟลทิปด้วยนะ จะช่วยกันจมูกทะลุ แถมคลินิกก็รับประกันอีก 90 วันด้วยแหละดี๊ดี

หลังทำเสร็จค่ะ

หลังทำเสร็จคุณหมอให้ลุกขึ้นมาส่องกระจกค่ะ โอ้โห จมูกพุ่งสวยมาก ชอบมากเลยค่ะ ปวดนิดหน่อยแต่ไม่มากเหมือนที่คิดไว้ ผ่านไปหนึ่งวันปริมออกไปทำงานได้เลย

ตอนนี้จมูกเข้าที่แล้วรู้สึกดีมากเลยค่ะ หน้าดูเรียวขึ้น ตาก็ดูโตขึ้น แถมยังดูเด็กลงด้วย ไม่ได้ชมตัวเองนะคะแต่มีคนทักเยอะว่าทำแล้วหน้าเด็กลง แอบปลื้มค่ะ อิอิ

ปัจจุบัน

เข้าที่แล้วดูดีมากเลย รอดูภาพอัพเดตเรื่อยๆ
มีร้อยไหมยกจมูกด้วยหรอ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-28 15:47:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

พอดีคุณหมอช่วยประเมินให้อะค่ะ ก้เลยไม่รู้เรียกทรงอะไร
รอชมภาพอัพเดทค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-6 11:53:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพรูปเพิ่มเติมค่ะ
.

ซิลิโคนอะไรคะ
ทำที่เดียวกันเลยค่ะ คุณหมอมือเบาเนอะะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้