ดู: 4757|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิวปากกระจับ ทรงอั้มพัชรภาปากสวยใน 7 วัน ! ที่ Medmetic by mako clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CreamMy02 เมื่อ 2016-9-13 17:41

สวัสดี สาวๆทุกคนค่ะ วันนี้ตัดสินใจมารีวิวครั้งแรกกับการทำปากกระจับ จากกระทู้แรกที่เคยเกริ่นไปแล้ว เพื่อให้เป็นข้อมูลแก่สาวๆที่ต้องการทำศัลยกรรม และประกอบการตัดสินใจค่ะ จะออกมาดีหรือร้าย ก็ถือว่าได้แชร์ประสบการณ์ร่วมกันค่ะ รู้สึกว่าไม่ใช่เคสแรกที่มารีวิว แต่อยากให้เพื่อนๆมีข้อมูลเก็บไว้เยอะๆเน้อ

พอถึงวันที่ทำ ก้อนเข้าเคสกับคุณหมอ ก็มีปรึกษาเรื่องทำปากกระจับ คุณหมอดูปากเราเสร็จบอกทำตาดีกว่ามั้ยเพราะตาเราตี่มากกก555 เราชอบหมวยๆเลยไม่เอาดีกว่า เอาปากเนี่ยแหละ เพราะอยากปากเซ็กซี่ๆ แบบพี่อั้ม 5555

คุณหมอขา เอากระจับอย่างงี้เลยนะคะ

เพื่อนก็ทักปากเล็กอยู่เเล้วทำทำไม ไม่ต้องทำ! คือความต้องการคนเราก็ต่างกันใช่ม้า เพื่อความสวยเราเลยเเบบเอาวะ 555

ก่อนทำค่ะ ปากไม่ได้หน้าอะไร แต่เรารู้สึกว่ามันยังไม่เป็นรูปกระจับสวยๆ

เราก็รอซักพักพี่พยาบาลก็พาเราไปทานยา รู้สึกจะเป็นยาคลายเครียด ที่จะทำให้รู้สึกผ่อนคลาย แล้วก็ยาแก้ปวด 2 เม็ด ล้างหน้าให้สะอาด จ่ายตัง เตรียมขึ้นเขียง เอารูปในโทรศัพท์ให้คุณหมอดูว่าอยากได้ทรงพี่อั้ม (ปากกระจับ จิ้มลิ้ม น่าจุ้บ) คุณหมอบอกปากบางแล้ว ไม่อยากทำให้ เราบอกหมอว่าบางแต่ไม่เป็นกระจับ มันไม่ได้รูป ไม่สวยเลย คุณหมอมองปากอีกรอบ แล้วเชิญขึ้นเตียง .....

ความรู้สึกตอนแรก....เจ็บค่ะ แต่เจ็บแค่ตอนที่คุณหมอมาฉีดยาชา 2 เข็ม แต่หลังจากยาชาออกฤทธ์ ก็รู้สึกว่าหมอทำไรไม่รู้ ฉึกๆที่ปากเรา ประมาณ 20 นาทีผ่านไป เสร็จแล้ว ลุกออกจากเตียง แบบมึนๆ ส่องกระจก

โอ้วววว นี่มันปากชักกี้ ชัดๆ !!! 5555

หลังจากนั้นปาดเราก็บวมเจ่อเป็นเป็ดอยู่ 2 วัน ก่อนจะค่อยๆยุบลงจนเป็นปกติ และก็ไปตัดไหมในวันที่ 7 ซึ่งพอตัดไหมแล้วนั้น ......

แท่แด๊ กรี๊ดดด พี่อั้มมมม (กล้าเอารูปไปเทียบขุ่นแม่นะเราน่ะ 5555)

ชอบมากเลย ปากกระจับแบบขุ่นแม่อั้ม พัชราภา ไอดอลปากกระจับของสาวๆ
ก็จบไปแล้วนะคะ สำหรับรีวิวของเรา หวังว่าเพื่อนๆจะชอบกันน๊า ขอบคุณค่า

984255-54852.jpg (636.42 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ปากน่ารักมากๆเยย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-17 17:24:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
SPINKPINK ตอบกลับเมื่อ 2016-9-14 17:10
ปากน่ารักมากๆเยย

ขอบคุณที่เข้ามาดูนร๊าาาา
อยากทราบราคา ><
กรีดปากล่างอีกหน่อย สวยแป๊ะแน่ๆ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-5 16:58:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CreamMy02 เมื่อ 2016-10-5 17:10

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้ครีมกลับมาอีกครั้ง กับการอัพเดตรูปปากกระจับครบ 1 เดือนให้ดูกันค่ะ

เพิ่มเติมนิดนึง เรื่องที่หลายคนบ่นว่า ทำปากแล้วมันเป็นไตๆ แข็งๆอยู่นาน ครีมแนะนำว่าพอแผลหายสนิทแล้วก็ค่อยๆนวดๆคลึงๆนะคะ
พยายามทำบ่อยๆ รับรองเข้าทรงสวยเร็วแน่นอน ไว้ครีมแต่งหน้าถ่ายรู)สวยๆเมื่อไหร่ ครีมจะมาอัพเดตรูปอีกนะคะ
อันนี้ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ขอทราบราคาหน่อยจร้า
ติดตามนะคะ ทำปากกระจับที่เมดเมติกเหมือนกัน
คุณหมอท่านไหนหรอค้า
ยิ้มแล้วน่ารัก
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-25 15:35:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ปากกระจับ สามเดือนแล้วค่ะ รู้สึกว่าทรงปากเข้ารูปกว่าแต่ก่อน เวลาจือปากงี้ หูยยย เช็กซี่มาก เวลายิ้มก็ดูน่ารัก
แถมเวลาทำหน้านิ่งๆก็ดูเฟรนลี่กว่าเดิม
สรุปเลยนะคะว่าเลิฟม๊ากกกก

ค่าเสียหายเท่าไหร่คะแบบนี้
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-17 14:37:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

มาอัพเดตรูปปากค่ะ พร้อมกับตอบคำถามที่หลายๆคนเคยถามทิ้งไว้นะคะ

ศัลยกรรมปากกระจับที่เมดเมติก ที่ครีมไปทำมา ราคารวมค่ายาแล้วคือ 13,900 บาทค่ะ

ปากกระจับสวย ราคาไม่แพงเรยใช่มั้ยล่ะคะ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้