ดู: 4751|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฉีดโบท๊อกซ์] กังวลใจมากค่ะ ช่วยหน่อยนะคะ ร้อยไหม โบท็อกซ์กราม ฟิลเลอร์คาง แล้วหน้าออกมาเป็น 3 เหลี่ยม โหนกสูง คิ้วตก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย si_sine เมื่อ 2016-9-13 14:08

รบกวนทุกท่านที่มีประสบการณ์ช่วยด้วยนะคะ กังวลใจมากจริงๆ เสียน้ำตากับสิ่งที่ทำไป

ของเดิมเป็นคนแก้มเยอะ มีกราม แต่คางทู่

เราได้ตกลงทำโปร (ร้อยไหม + โบท็อกซ์กราม ) และเพิ่มฟิลเลอร์คาง ทำมาได้ประมาณ 2 วัน

แต่พอทำออกมาแล้วปรากฎว่าคางแหลมหน้าเป็น 3 เหลี่ยมขึ้นมาทันที หน้าบู๋มจนถึงหน้าตอบ ซึ่งเข้าใจได้ว่าเป็นอาการปกติของการร้อยไหม

ต้องใช้เวลารอยบุ๋มจะหายไป) มันไม่เรียววีแบบละมุนนะคะ มันเป็น 3 เหลี่ยมเป๊ะ แล้วทุกอย่างไปรวมอยู่ที่โหนก

กลายเป็นโหนกบานและใหญ่มาก พอโหนกขึ้นมาสูงทำให้ขมับบุบ คางแหลม ตาคิ้วตกลงมาด้านนึง อาการพวกนี้เป็นอาการของคนพึ่งทำใช่

มั้ยคะ อีก 2 เดือนมันจะดีขึ้นใช่มั้ยคะ ทุกคนเข้าใจเราใช่มั้ย  ว่าเป็นใครเจอแบบนี้ก็ต้องตกใจ กังวลใจ หน้าเกลียดกว่าเดิมเยอะมากกก

มองหน้าตัวเองแล้วก็ร้องไห้        

ไปถามคุณหมอแล้ว คุณหมอบอกว่ามันยังไม่เข้าที่ค่ะ ต้องรอก่อนนะคะ อย่าตกใจไปนะ

page.jpg (106.59 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 25)

ไม่มีคนมาตอบเลย เป็นไงบ้างคะตอนนี้ดีขึ้นไหมคะ สู้ๆนะคะ

ไอ้เราก็ดันไม่เคยร้อยไหม ไม่เคยโบท็อก...ไม่รู้จะช่วยยังไง
ถ้ายังไม่มีทางออก แนะนำให้ปรึกษาคุณหมอสุรเวช น้ำหอม รพ.พระราม 9 และ รพ.รามาธิบดี ดูค่ะ อาจารย์หมอท่านนี้เก่งมากๆ และทำเคสแก้เกี่ยวกับศัลยกรรมมาเยอะ ลองเข้าไปดูเฟซบุ๊คท่านหรือลองเสิร์ชหาชื่อท่านในกูเกิ้ลดูก็ได้ค่ะ
เดียวมันจะยุบคะตรงโหนกตอนนี้ยังบวม
อ๋อ มันกล้ามเนื้อมันเล็กลง เลยทำให้เห็นโครงสร้างกระดูกชัดขึ้น ไม่ใช้โหนกสูงหรือใหญ่ ขึ้น

แบบนี้ต้องรอ โบท็อกซ์ ทำงาน หรอหมดระยะเวลา มันจะค่อยๆ กลับไปเป็นแบบเดิมช้าๆค่ะ
https://www.facebook.com/clinic.agency13/
ค้นหาเคสที่เป็นเหมือนกัน เพิ่งทำมาค่ะ ก้างปลา 4 เส้นที่ NRY Clinic มา กังวลมากๆเลยค่ะ ToT เหมือนคิดผิด หรือใครมีคำแนะนำช่วยบอกทีค่ะ
รับฉีด กลูต้า โบท็อก แฟต เมโส
ฟินเลอร์(ลูกค้ามียาเอง)
พื้นที่ให้บริการ กทม.ทุกเขต
ตจว.นครปฐม  บ้านโป่ง ราชบุรี่
กาจนบุรี
ค่าบริการ เริ่มต้นที่300฿
บริการฉีดให้ถึงบ้าน แร้วแต่ลูกค้านัด
การทำงานเกิน4ปี

ติดต่อ Line.id. 0897690972
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้